Help [Cứu hộ] Proxy gõ pix qua cơn bão - Proxy for Pix

Thời gian "sống" trung bình của proxy là bao lâu?

• < 1h

Votes: 0 0.0%
  • 1-3 h

Votes: 5 62.5%
  • > 3h

Votes: 3 37.5%

• Total voters
    8
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
1 vài tk đã có thể nhận proxy rồi nha. các bạn còn lại chờ mình.,,,đi tắm đã
Số lượng quá nhiều, mình cố gắng để đảm bảo cho 30 người thường xuyên làm việc có đủ proxy cho cả ngày và đêm, ngày mai ai ko đc kích hoạt thì thông cảm giùm.Đk hết hôm nay, tối nay coi như thử nghiệm tí, mình fix lại vài chỗ, ngày mai chính thức hoạt động:bất kể lúc nào các bạn cũng có proxy mới khi login vào site.
Thân ái

Thớt ơi mình đăng ký từ lúc bạn mới pub mà vẫn ko login được. Mấy bạn đk sau được kích hoạt rồi mà mình vần ko được.
ID:recovery9292

Last edited:
Số lượng quá nhiều, mình cố gắng để đảm bảo cho 30 người thường xuyên làm việc có đủ proxy cho cả ngày và đêm, ngày mai ai ko đc kích hoạt thì thông cảm giùm.Đk hết hôm nay, tối nay coi như thử nghiệm tí, mình fix lại vài chỗ, ngày mai chính thức hoạt động:bất kể lúc nào các bạn cũng có proxy mới khi login vào site.
Thân ái
Thanks thot nha

Thân ái
Mình đk và log vào đc rồi mà chưa kích hoạt bác kích hoạt giúp mình với nha. Cám ơn bác đẹp trai. Nick đk xuanthanh69

Mấy bạn đk sau được kích hoạt hết rồi mà mình ko được thớt,ko biết có bị lỗi gì ko. Giúp mình với. :(
ID:recovery9292

Last edited:
Các bạn thông cảm nha, tốn công 1 lần để thuận lợi và hiệu quả hơn về sau. Pix khó có thể trở lại như cũ.

đã đăng ký, thớt kích hoạt dùm. ID huynhnhutdmu. Thanks

Thớt ơi khi nãy mình đk log vào đc rồi sao h k log vào đc nữa vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week