Ask Cứu kênh em với :((

ocsen

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là kênh em làm content đàng hoàng. Có view có sub rồi apply và freedom, chiều hôm qua mới chính thức vào kênh ( CMS linked), tự nhiên sáng nay mở mắt đã thấy No CMS linked, rồi còn bị tắt kiếm tiền nữa. Giờ không biết làm sao, đã mở ticket hỏi freedom chờ nó phản hồi. Ace cho em hướng giải quyết với ạ, sao mà làm ăn chân 9 khó quá :((

Nếu mình đoán k phải mong bạn thông%&&% scam, tỷ lệ cao là bạn mua View trước khi vào nét....., có nhiều thằng mua view đã ra con bà roi, lên than 100% ích chi. Còn nếu sạch thì kháng là ok đó.

Mình không có mua views, hay là do mình đi comment diễn đàn, web nhiều quá cậu? Mình kháng cáo rồi, chờ nó trả lời thôi

chưa đâu bác, mới hơn 9k views bác
vậy thì bị tắt kiếm tiền là đúng rồi ! youtube bây giờ yêu cầu kênh tối thiểu phải có 10k mới được tham gia kiếm tiền nhé !

Ủa lạ vậy, bác thộng dùm em vấn đề này với. Sao mình vô net Freedom nó cho vô rồi hôm sau lại dis, lúc ttước cái $ nó màu trắng, vô xong nó lock luôn. Em nghe nói dưới 10k view chỉ là không hiện qc thôi mà :((

Ủa lạ vậy, bác thộng dùm em vấn đề này với. Sao mình vô net Freedom nó cho vô rồi hôm sau lại dis, lúc ttước cái $ nó màu trắng, vô xong nó lock luôn. Em nghe nói dưới 10k view chỉ là không hiện qc thôi mà :((
không hiện quảng cáo thì sao kiếm được tiền net nó không loại thì nó để cho chật chỗ à hiii !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week