Other cyclecoin.com - Chu kì 10 ngày hoạt động giống AMM - accept LR PM PZ

chuẩn. bị lừa 1 vố kinh rùi. tránh xa nhứng thằng thớt kiểu này

:)) bác cũng hay nhỉ site nó mở thêm cổng PZ thì chiến còn ko có thì thôi ai thích chiến thì chiến cứ chờ hết hôm nay và ngày mai đi chả ai lừa ai cả :))

Last edited by a moderator:
kể ra thành này cũng kì
phần Country tìm mãi chả thấy Việt Nam ở đâu thế là điền luôn Thái Lan vào :))

Đã ref cho bạn rùi nhé , đợi có pz là chiến thôi , à với lại chủ thớt có đổi LR sang PZ không , còn 120 LR nữa , muốn đổi sang PZ để chiến thằng này , có sẵn 300 PZ rồi , đổi thêm và mua thêm PZ sao cho lên 500 PZ đập vào chơi ,

Đã ref cho bạn rùi nhé , đợi có pz là chiến thôi , à với lại chủ thớt có đổi LR sang PZ không , còn 120 LR nữa , muốn đổi sang PZ để chiến thằng này , có sẵn 300 PZ rồi , đổi thêm và mua thêm PZ sao cho lên 500 PZ đập vào chơi ,
okie có đổi PZ qua LR bác pm chữ kí nha mình đổi cho
đăng kí 1 slot

id : noonoo
LR U1771790

đã thấy bạn thanks ủng hộ .

Đánh dấu tối ref.... có pz hoặc stp thi chiến!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hy vọng site sống được 1 chu kỳ!!!

Đánh dấu tối ref.... có pz hoặc stp thi chiến!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hy vọng site sống được 1 chu kỳ!!!

okie thanks bác
tất cả anh em đang chờ cổng PZ mở là phang mạnh đây hehe

phang thằng này 500$ là ngon đó :D chờ cổng PZ thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week