Đã có thể tạo lại 1 LR dùng cho nhìu ID Mega (hướng dẫn = hình) !

Bạn nói là pay hay không do code ID chủ quyết định là sao hả bạn ?

nếu invi ID chủ trùng IP với IP mình tạo thì ko được pay, và lấy nhầm invi ID chủ của ai đã cheat thì cũng bị vạ lây theo mình hiểu là như vậy , nên bạn vào đây tạo ID ko cần inv code có thể đảm bảo hơn

nếu invi ID chủ trùng IP với IP mình tạo thì ko được pay, và lấy nhầm invi ID chủ của ai đã cheat thì cũng bị vạ lây theo mình hiểu là như vậy , nên bạn vào đây tạo ID ko cần inv code có thể đảm bảo hơn

ví dụ mình tạo 1 acc ở máy mình, rồi sang máy khác (khác IP) tạo 20 acc qua invi của acc kia thì được không ?

chủ topic cho mình hỏi mình thì không tự ref mình chỉ lấy code acc thư 1 tạo cho acc thứ 2 rồi code acc thứ 2 tạo cho acc thứ 3 như vậy có bị coi là cheat ko !

---------- Post added at 12:59 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

lam theo cách này rất hay thanks

mình tạo acc tại protyper.com .....ko dùng invite code.... cũng chọn westion union như z... đổi payment và tạo các acc khác cùng ip và LR...z mega có pay ko z chủ thớt...?

up cái cho chủ thớt vào answer

đá lên cho giúp cho newbie nào...................................

chúc thằng e thông tin này sẽ giúp ích mọi người :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week