• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Đã được giải quyết và khắc phục, tránh cho kẻ xấu lợi dụng.

Status
Not open for further replies.
Nhận thấy mình cũng có một phần lỗi vì không áp giá trần và giá sàn cho một số thị trường nên mới để khách hàng của mình bị thiệt hại như vậy. Nay bên mình quyết định đền bù 100% thiệt hại cho khách hàng. Bên mình đã cộng tiền WMZ bán nhầm cho 2 ban. Từ nay sẽ không có hiện tượng bán nhầm nữa và mong các bạn tiếp tục tin tưởng và ủng hộ dịch vụ nhằm tạo ra một môi trường giao dịch an toàn và đầy tiện ích cho các bạn.

P/S : Hai bạn được cộng tiền vì bán nhầm vào xác nhận giúp mình nhé :))
Xác nhận đã nhận dc tiền trong tài khoản dù 90% lỗi xuất phát từ mình và mình ko hề bắt nhưng thím chủ vẫn đền bù. Thank thím, vẫn sẽ giao dịch tại sàn của thím ;)

Thằng vịt nó xạo đấy, cái này là ham ăn. Kiểu như là thằng vịt nó nhìn tưởng 22k / 1USD tưởng thằng nào ngu bấm nhầm nên bấm lẹ để hốt.:oops:
Nói nhỏ thôi thằng quỷ :D thím @danhmay24h close topic hộ mình nhé, thank và yêu thím nhiều :oops:

1. Đã xác nhận là Add bõ tiền túi ra.
2. Không có chuyện roll back tiền, và không can thiệp vào lệnh.
3. Mọi vấn đề đã xong! xin mod close giúp anh ấy ra ngoài nên nhờ mình feedback giúp!

@danhmay24h , @binh6699 , @hungtai1900

Xin cảm ơn!
Bác Ad rủ mình đi nhậu tại Nha Trang nhưng không biết nhậu nên hẹn bác lần sau!...:D

Xác nhận đã nhận dc tiền trong tài khoản dù 90% lỗi xuất phát từ mình và mình ko hề bắt nhưng thím chủ vẫn đền bù. Thank thím, vẫn sẽ giao dịch tại sàn của thím ;)
Bác nói đúng, lỗi là do chúng ta!...:D

Đã giải quyết xong, êm đẹp giữa 2 bên.
Title được sửa lại để không ảnh hưởng đến bạn nào.
Topic close. Chúc các bạn may mắn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week