Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Nói gì thì nói tôi cũng muốn mọi dịch vụ trong mmo4me.com có trách nhiệm với khách hàng hơn thôi vì làm vậy thì web mmo4me.com sẽ có thêm nhiều nguồn khách tiềm năng vào giao dịch , Bản thân tôi là khách hàng ở web tôi cũng xài biết bao dịch vụ trên đây , nhưng chưa bao giờ tui muốn tốn thời gian kiện cáo hay làm sức mẻ tình cảm anh em trên này , trước lúc tôi kiện cái ông này lên web tui cũng đắn đo lắm , vì trước lúc đó tui với ổng cũng hay nói chuyện phím .... sau khi tui chửi ổng thì tui cũng đã pm xin lỗi vài ngày sau đó rồi cũng im lặng đợi tiếp thêm vài ngày nữa tôi mới report ổng lên đây . Nói thật tui cũng chỉ muốn có tool để làm việc thôi , còn anh em thì cũng cần người chi $ ra viết tool để sống qua ngày , nương tựa lẫn nhau mà sống thôi , nhưng mà cậu ta có lỗi trước , tôi chửi cậu ta .... rồi cậu ta cứ im im và im ... ko thèm trả lời yahoo 1 câu sau những lời xin lỗi chân thành của tui . Tui cũng chả muốn phá miếng ăn của ai , chỉ mong nếu cậu biết nhận lỗi thì tôi sẽ bỏ qua hết mọi chuyện ... và rồi thì như thế này

Đây là cái đoạn mà bên topic kia tui ko thấy , lúc tui đồng ý thỏa hiệp xong tui mới thấy nó thõa hiệp thế này và đầy chân thành cũng chính vì thế nên tui mới tặng nó lại 1 cái comment nhắc nhở ấy mà :rolleyes:

rồi , admin Mod zo giải quyết luôn đi , tôi tôn trọng quyết định của các bạn , thõa hiệp với nó ko xong rồi , Admin với MOD quyết định luôn đi , tui cũng mệt lắm rồi

:) Thứ 1 : muốn test phần mềm phải ít nhất mấy ngày mới gọi là hoàn thiện . Khi cậu giao phần mềm cho mình mình chỉ test vài link và thấy nó ok nên nói nó ok , nhưng sang ngày hôm sau khi tớ chính thức dùng thì nó mới phát sinh ra lỗi ---> thì phần mềm vẫn chưa hoàn thiện nhé cậu . Còn cậu chối bay chối biếng thì tớ chịu .......

:confused: Thứ 2 : cái cách cậu tiếp nhận Fix lỗi phần mềm của rất ư là thiếu trách nhiệm ( thiếu sao thì topic 1 đã nói ) , mà đã làm dịch vụ rồi thì phải cố gắng fix lỗi càng nhanh càng tốt đằng này cậu delay cả tuần thì cậu có trách nhiệm quá hén .....

:eek: Thứ 3 : Tiền thì tớ gửi cho cậu rồi .... ừ thì cho là tớ xúc phạm cậu , nhưng cậu ko có lỗi chắc ????? ai là người mắc lỗi trước ..... ??? từ lúc đó tới giờ tớ vẫn chưa nghe 1 từ xin lỗi từ phía cậu vì sự delay quá quá lâu ...... cậu cứ dò lại trong lịch sử chát tớ có chủ động hòa giải xin lỗi cậu chưa ?????

:mad: nói tóm lại cậu vẫn giữ tiền tớ và cậu thiếu trách nhiệm với tớ thì tớ vẫn có quyền nói là
InfiniteWarez scam tiền . Nhận $ rồi mà ko chịu làm việc

o_O Stop cái sự nguy biện cho cái hành động "Thiếu Trách Nhiệm" của mình đi nhé , để Mod vào giai quyết . Ngay từ đầu lúc tớ pm trên yahoo tớ nói nếu cậu ko fix lỗi cho tớ thì gửi $ lại cho tớ , vậy mà cậu im ru , nên tớ phải report lên trên đây thôi cậu à , định quỵt $ mồ hôi của thằng này à :eek: đâu có dễ

Tôi chỉ thỏa thuận xóa commment , và chờ 10 ngày , chứ tôi không thỏa thuận gì khác . Còn việc comment thêm là tui nhắc nhở , nếu thấy ko phù hợp thì admin có thể nhắc nhở 1 lần trong Inbox hoặc tệ lắm là khóa nick tui vài ngày vì vi phạm quy chế spam ... chứ tui hạ nhục anh hồi nào .... anh vẫn còn đang scam $ tui đó thôi . đúng ko ???? nếu anh nói tôi vi phạm thỏa thuận thì câu nào tôi nói ko được phép comment nhắc nhở ??????

Last edited:
Như bạn keyzvn đã nói sợ InfiniteWarez quên qua ngày thứ 11 bị ban nick, nếu đã có ý tốt thì làm cho trót là inbox nhắc nhở nhé chứ đừng post vào topic làm ăn của bạn ấy khi đã thoả thuận sẽ sửa tool trong 10 ngày nữa
Tuy nhiên cmt đó cũng del rồi, vậy việc chấm dứt ở đây đc chưa? Nếu đồng ý thì mình close thread và y hẹn 10 ngày nữa mà làm. Và lưu ý đây là Box scam, chỉ xử lý các việc liên quan tới scam, còn các bạn muốn tiếp tục kiện cáo về thái độ của nhau thì để mình move qua Box Suggest qua bên đó các Mod bên đó sẽ giải quyết

Rồi xác nhận không nhắc nhở nhau trong Box làm ăn , :eek: thấy nó đối xử dễ thương với mình quá nên mình cũng tặng nó 1 tý gì gọi là có qua có lại .

Tôi đã xác nhận , Mod đã lên tiếng , còn Ku @InfiniteWarez , ku có đồng ý ko ??? qua ngày thứ 11 không làm tool xong thì xác định nhé !!! mà trong lúc tranh chấp vậy mà vẫn cho nó cung cấp dịch vụ kém chất lượng đến mọi người sao ..... Mod hiền quá vậy , ít nhất phải Band nó 10 ngày để nó nhớ trách nhiệm và cũng làm nguôi ngoai những phiền toái nó gây ra cho mình chứ .....

:rolleyes: Cung cấp dịch vụ kém chất lượng mà Mod hay Admin ko phạt cảnh cáo gì à ?????

Rồi xác nhận không nhắc nhở nhau trong Box làm ăn , :eek: thấy nó đối xử dễ thương với mình quá nên mình cũng tặng nó 1 tý gì gọi là có qua có lại .

Tôi đã xác nhận , Mod đã lên tiếng , còn Ku @InfiniteWarez , ku có đồng ý ko ??? qua ngày thứ 11 không làm tool xong thì xác định nhé !!! mà trong lúc tranh chấp vậy mà vẫn cho nó cung cấp dịch vụ kém chất lượng đến mọi người sao ..... Mod hiền quá vậy , ít nhất phải Band nó 10 ngày để nó nhớ trách nhiệm và cũng làm nguôi ngoai những phiền toái nó gây ra cho mình chứ .....

:rolleyes: Cung cấp dịch vụ kém chất lượng mà Mod hay Admin ko phạt cảnh cáo gì à ?????
mình góp ý thôi bạn nên xem lại cách ăn nói, lớn hơn ai hay k kêu ng khác là ku này ku nọ
2 bác nên tôn trọng nhau mà nc thì thì 2 thằng rủ nhau ra má đánh nhau đi

Mod chỉ ban 1 nick scammer hoặc ban cảnh cáo dịch vụ kém nếu bị report nhiều lần với mức độ tái phạm, đây là lần đầu bạn InfiniteWarez bị report, nếu bạn ấy còn bị 1 mem nào nữa report vì dịch vụ kém chất lượng trong 10 ngày tới đang đợi sửa tool và có proof xác thực thì có thể point và ban cảnh cáo tuỳ mức độ nghiêm trọng

Còn lại 2 bạn đã thoả thuận với nhau xong xuôi rồi, bây giờ các bạn muốn giải quyết sao với thread này? Các bạn có muốn mất thêm thời gian và ức chế vào những việc này ko? Hay là mỗi người nhịn 1 câu dành thời gian để làm ăn và hẹn 10 ngày sau quay lại giải quyết tiếp thì nói mình biết để mình close nha

mình góp ý thôi bạn nên xem lại cách ăn nói, lớn hơn ai hay k kêu ng khác là ku này ku nọ
2 bác nên tôn trọng nhau mà nc thì thì 2 thằng rủ nhau ra má đánh nhau đi
ko có chuyện của bạn trong này xin mời đi chỗ khác mà chát nha =) đây chỉ có những người liên quan và mod thôi

Kém mà sao đặt tới 4 5 tool :)
trong 4 ~ 5 cái tool có cái nào ra hồn đâu, có cần mình lôi cái log lên ko mà kễ lễ woai zi , toàn time out download về toàn file hư làm cho dã 2000 files thì mới phát hiện ra tool lỗi lúc gần download xong , đừng có nói nhiều ok , hoàn thành tool mà giao đúng hẹn , chọc ngứa thằng này woai vậy :rolleyes: Close topic ở đây đi MOD hẹn ngày tái ngộ Say good bye

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week