• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

alex88

Newbie
Reactions
4
MR
0.003
DO BẠN ẤY BẬN NÊN KO REP LẠI ĐƯỢC ! ĐÃ HOÀN LẠI TIỀN CHO MÌNH. XÃC NHẬN KO SCAM NHÉ !

Attachments

• linh_love_me92.pdf
    63 KB · Views: 34
    182.1 KB · Views: 22
    176.1 KB · Views: 22
    178 KB · Views: 23
    219.9 KB · Views: 23
Last edited:
Bạn xem lại cái pic chỗ Địa chỉ liên lạc::linh_love_me92; có cái ; đó. Mình thấy nghi bị scam fake nick. Mình vào yh của mình thì không thấy cái trò truyện nào có dấu ; như thế cả. Nếu nó mặc định là có ; thì nick nào cũng phải có chứ

Last edited:
Nếu đúng can1doithu thì ông này chắc bận việc bên ngoài nên chắc delay thôi, scam thì không scam đâu bạn đừng lo mất tiền.

Bạn xem lại cái pic chỗ Địa chỉ liên lạc::linh_love_me92; có cái ; đó. Mình thấy nghi bị scam fake nick. Mình vào yh của mình thì không thấy cái trò truyện nào có dấu ; như thế cả. Nếu nó mặc định là có ; thì nick nào cũng phải có chứ

À thêm nữa mình thử add nick linh_love_me92; thì nó báo add nick thành công nên chắc chắn 100% fake nick rồi bạn

bạn này mình mua nhiều rồi mà, nick add từ lâu rồi, số tk mình chuyển tiền vào cũng đúng là số mọi khi

Nếu đúng can1doithu thì ông này chắc bận việc bên ngoài nên chắc delay thôi, scam thì không scam đâu bạn đừng lo mất tiền.

Mình cũng hy vọng như thế, vì mua của bạn này nhiều rồi, chỉ tại mình thấy bạn ấy online thường xuyên, thay đổi cả nội dung status trên yahoo mà mình pm lại ko trả lời

sr cậu nhé, do mấy bữa này mình hiện đang lo công việc riêng ở ngoài, di chuyển liên tục ko có mạng để reg cho cậu và cũng như anh em khác. Hôm nay mình sẽ cố gắng sẽ gửi cậu
Mấy ngày nay không thấy ol chắc cv ngoài bận quá :D thớt chịu khó đợi vậy hoặc tìm số đt gọi hỏi

Last edited:
bạn này mình mua nhiều rồi mà, nick add từ lâu rồi, số tk mình chuyển tiền vào cũng đúng là số mọi khi
Mình chỉ thấy lạ ở dấu ;. Nếu như dấu ; là mặc định thì khi mình add friend linh_love_me92; nó sẽ báo lỗi liền. Mà ở đây mình add thành công lun chứ. Nên hơi nghi vấn. Còn ch trước tới h bạn gd thành công thì mình không biết :)

Mình chỉ thấy lạ ở dấu ;. Nếu như dấu ; là mặc định thì khi mình add friend linh_love_me92; nó sẽ báo lỗi liền. Mà ở đây mình add thành công lun chứ. Nên hơi nghi vấn. Còn ch trước tới h bạn gd thành công thì mình không biết :)
yh làm gì cho reg nick có ; hả bạn ???

để bác ấy đi với gấu 20-10 nữa đã chơ các bác . sau 20-10 giải quyết

Mình đâu biết tự nhiên làm thử cái nó báo thế này, chắc là thành công :rolleyes:

chắc nó tự hiểu là linh_love_me92 thôi chứ yh ko cho reg nick có ký tự ; mà bác

forum mình có 2 người sell các loại hàng thập cẩm, các acc v.v.. là bác này với soon1love , liên lạc với 2 bác này phải nói là rất mệt, nhiều khi cần gấp cái acc cũng phải 2,3 ngày mới contact được.
bạn gọi dt thử xem,
nhận tiền mà 5 ngày rồi ko pm được, chắc là ko scam nhưng ông kia làm ăn như vậy cũng ko được, báo khách hàng 1 tiếng chứ

Cậu này đang có dự án nên bận, thread chịu khó chờ 1 vài hôm nữa đi.

Đầu tiên sr cậu, bắt cậu đợi nha, do mình đang bận công việc ở ngoài gấp quá, di chuyển liên tục, 4-5 bữa nay ở ngay chỗ ko có mạng vì thế ko online trả lời dc, cậu chủ thread thông cảm giúm mình nha. Cậu pm yahoo mình refund lại nha bạn.

P/s : Cái này mình nói thiệt là mình có số điện thoại đó, tiếc 500đ sms cho mình để hỏi han đỡ phải chờ mà cũng tiếc nữa hả bạn @@

Last edited:
Số tiền chuyển khoản 400,000 VND Số tiền bằng chữ Bốn trăm ngàn đồng Tài khoản ghi có 0491000410048 Tên chủ tài khoản ghi có PHAM THANH TUNG Nội dung chuyển tiền refund thanhtung2591 Phí Phí người chuyển trả Số tiền phí 0 VND Số lệnh giao dịch 1610141023793001 Thời gian Ngày 16 tháng 10 năm 2014 16:32:46 Giao dịch chuyển khoản thành công! Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

mình gửi cậu lun rồi đó nha.

Đầu tiên sr cậu, bắt cậu đợi nha, do mình đang bận công việc ở ngoài gấp quá, di chuyển liên tục, 4-5 bữa nay ở ngay chỗ ko có mạng vì thế ko online trả lời dc, cậu chủ thread thông cảm giúm mình nha. Cậu pm yahoo mình refund lại nha bạn.

P/s : Cái này mình nói thiệt là mình có số điện thoại đó, tiếc 500đ sms cho mình để hỏi han đỡ phải chờ mà cũng tiếc nữa hả bạn @@

Cũng chẳng nghĩ ra là liên lạc qua điện thoại, cũng bởi vì có làm việc với mấy người như cậu đều rất hạn chế liên lạc điện thoại nên mình cũng ko gọi bao giờ.

Xác nhận đã nhận lại tiền của bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159

Most viewed of week