Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
mình nghĩ buôn bán gì cũng phải vậy thôi. Topic sell hàng pr support nhiệt tình mà lúc ng dùng cần thì lại chẳng thấy đâu.

Thông tin liên lạc thì chỉ có mỗi 1 cái nick yahoo.

Chắc đến lúc phải lập poll vote các dịch vụ support sau bán hàng kém để loại bỏ khỏi forum.

Nếu busy thì seller cũng phải lập topic thông báo cho all biết chứ cứ để thế này thì đâu được.

Bạn @duymuoi vào xem rồi chấn chỉnh lại dịch vụ của mình đi nhé :)
Lập luôn đi ông. Mấy dịch vụ nào như vậy thì cho nó đắp chiếu hết bà nó đi

mình nghĩ buôn bán gì cũng phải vậy thôi. Topic sell hàng pr support nhiệt tình mà lúc ng dùng cần thì lại chẳng thấy đâu.

Thông tin liên lạc thì chỉ có mỗi 1 cái nick yahoo.

Chắc đến lúc phải lập poll vote các dịch vụ support sau bán hàng kém để loại bỏ khỏi forum.

Nếu busy thì seller cũng phải lập topic thông báo cho all biết chứ cứ để thế này thì đâu được.

Bạn @duymuoi vào xem rồi chấn chỉnh lại dịch vụ của mình đi nhé :)
vote làm ngày và luôn đi bác :D

Thím hơi quá, cty lớn đôi khi cũng không support, cũng thất hứa nữa là mấy cò con
vậy ms RP !
Duy10 mà giã từ dĩ vãn làm VAM sẽ lên :D :D các admin cứ chờ nhé !

Nãy pm hỏi bác tuấn anh gì đó thấy bảo bác Duymuoi về quê rồi nhé. 1 2 ngày nữa mới về. Ráng chờ đợi :v

chào cả nhà.xin lỗi mọi người mình vừa ở quê xuống. về miền núi k có mạng. các bạn cugnx biết ngoài mình ra có ông bạn cũng sell code giúp nên bạn hỏi là biết liền. còn có gì cần support cứ hỏi yahoo. k phải ai cugnx cả năm trời ngồi ôm máy tính nha. mà chắc bạn này mới dungf code chứ admin cũ thì 99% chả ai cần đến mình support vì có săn auto add net

Gặp ông duymuoi còn khó hơn gặp tổng thống. Like:(
cũng k đến mức đâu bạn. khách hàng thì mình support rất nhanh. chỉ tầm 5 phút là xong hết mọi vấn đề. có chăng chẳng may vào dịp nào đó mới có trường hợp như vừa rồi thôi. ai dugnf code mình thì biết add net nó nhanh thế nào. k giống như code khác. chính vì ngày xưa mình sell mấy ver trước thấy suport cái khoản add net nay mmệ nhất nên mới có bản auto add net này đó. và nó cũng rất hiệu quả vì đến 90% admin k phải pm mình mỗi khi có net mới. chỉ 1 số net k theo chuẩn thì mình mới phải support thôi.

cũng k đến mức đâu bạn. khách hàng thì mình support rất nhanh. chỉ tầm 5 phút là xong hết mọi vấn đề. có chăng chẳng may vào dịp nào đó mới có trường hợp như vừa rồi thôi. ai dugnf code mình thì biết add net nó nhanh thế nào. k giống như code khác. chính vì ngày xưa mình sell mấy ver trước thấy suport cái khoản add net nay mmệ nhất nên mới có bản auto add net này đó. và nó cũng rất hiệu quả vì đến 90% admin k phải pm mình mỗi khi có net mới. chỉ 1 số net k theo chuẩn thì mình mới phải support thôi.
công nhận khó gặp ông này. nhưng thấy sp rất là ok chứ ko phải ko sp :)

Mua code của bác thì nhanh lắm... Mà gặp bác để fix thì khó hơn gặp thủ tướng.. Chẳng hiểu cái dịch vụ của bác nó tốt đến đâu nhưng cái kiểu support chờ năm tháng này thì ngán ngẩm quá rồi. Bác xem lại dịch vụ của mình đi nhé..Làm ăn chán vồn
bạn kêu mod vào closet toppic đi chứ lại cứ để mọi người vào chém gió :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week