Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

khox1minh

Banned
Reactions
41
MR
0.000
-mấy bác tránh xa theg này yahoo : bap_rang_bo1 trước khi mua nói chiện rất ngon hứa đủ điều
-mua xong nhận dc tiền thì muốn scam
-5$ nó cũng scam, máy bác cẩn thận khi mua ac của nó coi chung bị scam
topic của nó http://mmo4me.com/threads/can-ban-1-domain-co-cac-account-sau.211268/page-2#post-4028795
-bằng chứng giao dịch

- lời hứa lỗi hoàn tiền

-sáng ko fix vẫn ko hoần tiền

-xin mod @binh6699 @danhmay24h @hungtai1900 xóa nick theg này để a e khỏi bị nó scam!

Last edited:
Đó là cái giá của code 5$, 20$ thì code khác bác à, Mình giao code 5$ cho bạn, bạn check hết rồi mới gởi tiền cho mình, còn sau này thì chỉ là hỗ trợ bạn thôi. Bạn k chịu mình hỗ trợ rồi đổi ý tùm lum, ai chịu được. up hết tất cả cái chát lên chứ. :eek:

Đó là cái giá của code 5$, 20$ thì code khác bác à, Mình giao code 5$ cho bạn, bạn check hết rồi mới gởi tiền cho mình, còn sau này thì chỉ là hỗ trợ bạn thôi. Bạn k chịu mình hỗ trợ rồi đổi ý tùm lum, ai chịu được. up hết tất cả cái chát lên chứ. :eek:
đưng nói vậy bạn ah lúc mua bác ko hề nói cái giá 5$ là code lỗi nhé ,làm ăn táo trở đừng nói thế
thôi 5$ ko đáng chờ ăn ban đi

hóng :p:p:p

lúc mua mình cẩn thận xem trước nó lấy code không lỗi tét cho mình xem ok minh mới đong ý mua giá 5$ xong về lỗi ko chạy dc pm thi no hứa xong hôm nay nói ko fix luôn bằng chứng

Ghét nhất thể loại đi report mà không up full chat cho mọi người đánh giá :mad::mad::mad:

Ui, cho bạn định nghĩa lại cái từ scam đó, còn mình là hẳn hoi, mình giao code hết cho bạn, cài cho bạn, bạn check xong mới giao tiền cho mình, ai biết đc sau đó bạn làm gì mà code bị lỗi?

Ui, cho bạn định nghĩa lại cái từ scam đó, còn mình là hẳn hoi, mình giao code hết cho bạn, cài cho bạn, bạn check xong mới giao tiền cho mình, ai biết đc sau đó bạn làm gì mà code bị lỗi?
buôn bán thi chữ tính chứ đưng đi lừa nguòi thế

Xin lỗi chứ, với những người như bạn thì không đáng phải giúp đỡ nhiệt tình :), mình gặp khó mình mới đi bán để kiếm tiền, bạn thì thừa cơ kiếm cái rẽ, ừ thì cái rẽ của bạn đó. Đối với những người xứng đáng thì mình chả tiếc cống sức giúp đỡ họ đâu.

Last edited:
Xin lỗi chứ, với những người như bạn thì không đáng phải giúp đỡ nhiệt tình :), mình gặp khó mình mới đi bán để kiếm tiền, bạn thì thừa cơ kiếm cái rẽ, ừ thì cái rẽ của bạn đó. Đối với những người xứng đáng thì mình chả tiết cống sức giúp đỡ họ đâu.
mấy bác đưng tin nó khó khắn coi chưng nó đang làm 1 phi vụ scam đến 5$ còn ko tha :D

mấy bác đưng tin nó khó khắn coi chưng nó đang làm 1 phi vụ scam đến 5$ còn ko tha :D
Vâng, đã có người giúp đỡ mình rồi bạn à, và mình chả tiếc gì mà giúp lại họ đến khi họ thành công cả.

up full log chat cho thể loại rảnh như e đc đọc xem nào :D :D

@khox1minh Bạn up hết log chat lên đi. nếu thật sự @bap001 sai mình trả lại bạn 5$ :)

5$ minh ko quan trọng nhưng làm ăn ko chữ tính nên muốn cho mnoi nguoi biết mà tránh thôi ,chưng nào bạn làm mod minh sẽ nge lời bạn
mong mod váo giai quyet giup vụ này :D
@danhmay24h nhờ anh vào nói bạn này up hết log chat hộ em vs. tks. sr mà mình đã đọc hết log chat rồi, chỉ mong bạn @khox1minh up hết lên để mọi người đánh giá thôi. 5$ chả là gì với bạn mà mình thấy ngược lại thì đúng hơn :)

5$ minh ko quan trọng nhưng làm ăn ko chữ tính nên muốn cho mnoi nguoi biết mà tránh thôi ,chưng nào bạn làm mod minh sẽ nge lời bạn
mong mod váo giai quyet giup vụ này :D
mod vào cũng kêu up full log chat thôi, cứ up cho mọi người xem đi o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234