Waiting for Answer Đã giải quyết xong

Status
Not open for further replies.
Một lần nữa mình yêu cầu bạn @khox1minh up đầy đủ log chát giúp nhé.
Bạn vẫn online hàng ngày mà không up lên để mọi người được rõ hơn. Nếu report nói người ta scam mà không đưa được bằng chứng cụ thể, thì mình buộc phải banned cảnh cáo bạn.
Bạn có 24h nữa đển up đầy đủ log chát và bằng chứng cụ thể bạn nhé.
bang chung gi nua up het roi nhieu do khong du sao axx

bang chung gi nua up het roi nhieu do khong du sao axx
Yêu cầu bạn đưa log chát từ đầu đến cuối, chứ không phải cứ cắt 1 đoạn 1 như thế bạn nhé. Nghiêm túc làm theo giúp mình nhé.

Yêu cầu bạn đưa log chát từ đầu đến cuối, chứ không phải cứ cắt 1 đoạn 1 như thế bạn nhé. Nghiêm túc làm theo giúp mình nhé.
bac lock toipic gium mih report ma mệt quá coi như tiền cúng chùa đi

bác này nói không đúng rồi ko phải vỏ quyt dạy có móng tay nhojn ,mà là tin người bị người lừa mới dúng:D:D:D:D
Report không tuỳ tiện được, bạn muốn kết tội người khác thì cần có bằng chứng rõ ràng, nếu không bạn sẽ phải chịu cảnh cáo từ BQT.

Trong Rules của box report Scam đã ghi rất rõ:

" Trường hợp 2:
  • Đối tượng xử lý: Những Scammer mà tội danh mới thành lập, bị các thành viên tố cáo khi chưa hội đủ bằng chứng
  • Hình thức xử lý: BQT thông báo và người bị Report24h để đối chất, chứng minh mình trong sạch
  • Nếu người Report sai, bạn sẽ phải chịu mức phạt là BANNED ít nhất 30 ngày vì làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác. Đối với tình huống hiểu lầm, người Report có thể được trắng án tùy theo quyết định của Mod phụ trách. "
Nên không thể tuỳ ý report, và phải có trách nhiệm trước những lời nói của mình, bạn chưa đủ bằng chứng mà lập topic SCAM và nói người ta scam, không phải cứ thích thì lập ra, rồi vô trách nhiệm với những gì mình nói được.

Report không tuỳ tiện được, bạn muốn kết tội người khác thì cần có bằng chứng rõ ràng, nếu không bạn sẽ phải chịu cảnh cáo từ BQT.

Trong Rules của box report Scam đã ghi rất rõ:

" Trường hợp 2:
  • Đối tượng xử lý: Những Scammer mà tội danh mới thành lập, bị các thành viên tố cáo khi chưa hội đủ bằng chứng
  • Hình thức xử lý: BQT thông báo và người bị Report24h để đối chất, chứng minh mình trong sạch
  • Nếu người Report sai, bạn sẽ phải chịu mức phạt là BANNED ít nhất 30 ngày vì làm ảnh hưởng đến uy tín của người khác. Đối với tình huống hiểu lầm, người Report có thể được trắng án tùy theo quyết định của Mod phụ trách. "
Nên không thể tuỳ ý report, và phải có trách nhiệm trước những lời nói của mình, bạn chưa đủ bằng chứng mà lập topic SCAM và nói người ta scam, không phải cứ thích thì lập ra, rồi vô trách nhiệm với những gì mình nói được.
opk roi

Bạn chuyên đi resell code giờ bị thế này cũng đáng :D

bac lock toipic gium mih report ma mệt quá coi như tiền cúng chùa đi
tào lao. report danh dự của người khác, nếu k đúng phải trả bằng danh dự của mình.

buôn bán thi chữ tính chứ đưng đi lừa nguòi thế
đây gọi là nhân quả :D. bạn làm việc xấu thì ắt điều tốt không đến với bạn rồi

chúc bạn đi bán code vs khỉ ngoài đảo !
Lần đầu tiên bạn PM mình bán code android là thấy nghi nghi r ! ps : nhớ chụp hình ngoài đảo gửi cho mình nhé

Thôi close topic đi Mob @danhmay24h , mình đồng ý bỏ qua cho bạn đó, Mình không scam bạn ấy nhưng mỗi tội bạn ấy keo quá nên không support nhiệt tình thôi.

Bỏ qua đôi bên không ai phải buồn, đồng ý dùm mình nha @danhmay24h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week