• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Đã Giải quyết xong

Status
Not open for further replies.

hylam

Banned
Reactions
10
MR
0.000
Ngày hôm qua mình có đặt mua 1 bộ PS3 của nick yahoo islingling - mình chỉ có wmz nên đã dùng site santienao.com để ex thẳng vào tài khoản của họ, tuy nhiên sau khi chuyển z thì site báo lỗi, đã gọi điện cho support, inbox nhưng vẫn ko nhận đc sự trợ giúp nào, mong bạn vào kiểm tra để mình còn xác nhận bên kia mà chờ nhận hàng nữa. @santienao
Mã giao dịch của mình: Z53021968

pndexchange

Junior
Reactions
78
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chắc sớm nhận đ.c tiền thôi bạn. Chỉ sợ những thằng ko tên ko tuổi scam thôi chứ mấy ông ex hơi đâu mà scam bạn. Nhưng thường thì chắc acc bạn có vấn đề mới bị hold tiền. Lần trước có người mua PM của mình acc có vấn đề nên bị hold tiền. Bạn thử kiểm tra lại xem bank với acc giao dịch của bạn có vấn đề gì ko?

santienao

Hero
Reactions
285
MR
0.312
$2,500.00
Services
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Đã giải quyết xong, mod close hộ mình
Cảm ơn cậu đã hợp tác, và nhanh chóng kết thúc vụ việc. Hy vọng cậu sống lương thiện hơn, không thôi thì một ngày nào đó cũng sẽ tiếp tục bị trả giá như ngày hôm nay.

Còn các bạn đã từng giao dịch với mình, mình tin sẽ hiểu, và tiếp tục sử dụng dịch vụ.

Thớt đã post rồi, nhờ mod close hộ.

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.148
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cảm ơn cậu đã hợp tác, và nhanh chóng kết thúc vụ việc. Hy vọng cậu sống lương thiện hơn, không thôi thì một ngày nào đó cũng sẽ tiếp tục bị trả giá như ngày hôm nay.

Còn các bạn đã từng giao dịch với mình, mình tin sẽ hiểu, và tiếp tục sử dụng dịch vụ.

Thớt đã post rồi, nhờ mod close hộ.
lại là GD của scamer . bank có tiền lẹ xấu :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week