Waiting for Answer Đã giải quyết xong!

Status
Not open for further replies.
Làm *** gì có site auto nào ghi memo chuyển tiền thế kia mà nó xử lý được. Mở miệng ra kêu scam thì xem lại mình trc đi đã.

thế traodoiwmz.com có liên quan tới mấy ông ẽ k nhỉ hay hđộng 1 mình

Mấy site auto này nó yêu cầu gì thì phải làm nguyên si như vậy, sai một số hay thiếu 1 chữ đều ăn cám hết :D

Làm *** gì có site auto nào ghi memo chuyển tiền thế kia mà nó xử lý được. Mở miệng ra kêu scam thì xem lại mình trc đi đã.
Ờ quên, bác biết site này của ai k vậy hén:D

chưa nghe mấy bác review kết quả vụ big scam ở forum mềnh nhở, hóng review kết quả vụ này. chỉ mới biết bác cuibap được refund 5k VMZ

có gì hỏi về site của mình vậy bạn
à không có gì đâu chỉ hỏi thử b có lquan tới vụ bị dính $ bẩn k ấy mà

GD auto thì nó yêu cầu sao làm theo vậy đi cậu . cậu ghi memo vậy thì site nào cũng po tay . gặp đúng lúc site đang dính phốt nữa thì ráng đợi đi cậu !!

lần sau tự coi lại chữ ký của mình trc khi làm nha :eek:, mà vụ lớn vậy, liên quan 1 loạt site ex của scam, lẽ ra mod @animax1991 đừng closed vội, lỗi hoàn toàn do chủ thớt nhưng mà để cái topic đó open thì có thể nhiều ng ko bị mất tiền oan hơn

Hình như chủ thớt bị ngáo đá :p
uk thức tới 7h sáng mà 12h phải dậy rùi:D
GD auto thì nó yêu cầu sao làm theo vậy đi cậu . cậu ghi memo vậy thì site nào cũng po tay . gặp đúng lúc site đang dính phốt nữa thì ráng đợi đi cậu !!
Ngán nhất sờ cam:oops:
:Dgieo nhân gặp nhân gieo quả gặp quả:p
mình rất hiền lành bữa ông cố nội kia mua paypal đã rồi k biết sao refund lại cho mình xong pm kêu gửi lại, nó mía cái chít luôn nhưng thôi em nó tội nghiệp nên gửi lại cho nó luôn:p
mình buôn ban nhỏ max có 1k8 thì phục vụ nhu cầu anh em bình dân thôi. Với lại tiền z từ site thẻ qua site này bán thôi bạn ah.
Nhiều tiền quá cho mình mượn 10 WMZ đê:D
lần sau tự coi lại chữ ký của mình trc khi làm nha :eek:, mà vụ lớn vậy, liên quan 1 loạt site ex của scam, lẽ ra mod @animax1991 đừng closed vội, lỗi hoàn toàn do chủ thớt nhưng mà để cái topic đó open thì có thể nhiều ng ko bị mất tiền oan hơn
Đúng rồi:(
Moi gd voi santienao xong.....Vẫn bình thường mak
Á đù sao mấy bác nói cam quýt gì mà:confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member