Matrix đã lấy lại được acc zeek!!!!!!!!!! :)

Status
Not open for further replies.

killshort

Banned
Reactions
52
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
mới sáng này mình bị bann acc zeek mặc dù mình ko cheat post ads đàng hoàng ko ref lun vậy mà cũng bị bann. Mình tìm người giúp quá trời may gặp đươc tongquanghieu :) chỉ chat với support 1 tí là dc active lại lun :)). Mọi ng bị bann random có cơ hội lấy lại nha, công nhận mình chắc cũng hên. thanks tonghieu nhiều :X:X. thanks lun các bạn giới thiệu tonghieu thanks 5Tin kute :X

Chúc mừng
nếu ko cheat thì ko việc gì phải lo cả - cây ngay ko sợ chết đứng
cám ơn anh tonghieu luôn :D

mới sáng này mình bị bann acc zeek mặc dù mình ko cheat post ads đàng hoàng ko ref lun vậy mà cũng bị bann. Mình tìm người giúp quá trời may gặp đươc tongquanghieu :) chỉ chat với support 1 tí là dc active lại lun :)). Mọi ng bị bann random có cơ hội lấy lại nha, công nhận mình chắc cũng hên. thanks tonghieu nhiều :X:X. thanks lun các bạn giới thiệu tonghieu thanks 5Tin kute :X

Chúc mừng anh bạn.
Zeek Support làm ăn nhiệt tình và nhanh gọn.
Hồi mấy hôm trước có đứa bạn dù nâng cấp nhưng vẫn là free,claim 5 phút sau đã thành silver.
Dù đó là sai sót của Zeek nhưng thái độ đó vẫn làm mình thấy rất hài lòng.
Anh em chiến đúng luật là không bao giờ die.

up cho bác tong hieu vào nhận thưởng

Đúng là rất may mắn được unbaned

Không phải là may đâu.
K cheat,không Pos ad = link die thì sao sợ!!!

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

Ơ, sao có kiểu ban random vô lý vậy nhỉ ?

chắc có sự sai sót ở đây.
quan trọng là người ta đã sửa sai & sửa rất nhanh!!!

uhm, mình chỉ thấy tonghieu chat với supporter vài câu, hắn tên James ;)) là hắn báo 1 câu: it is active :))

post đoạn chat cho anh em học hỏi với bạn ơi

chúc mừng bác !!! share đoạn chat ấy cho anh em ai bị có thể chat !!!

Bác hiếu chia sẻ kinh nghiệm chát để gỡ banned cho anh em đê ,ông lavar không thấy lên học hỏi kinh nghiệm nhỉ
Thấy kêu trời suốt từ sáng tới giờ mà ./

Không phải là may đâu.
K cheat,không Pos ad = link die thì sao sợ!!!

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:04 AM ----------

chắc có sự sai sót ở đây.
quan trọng là người ta đã sửa sai & sửa rất nhanh!!!

post ad link die :|

thế cái trang classified4u.biz nó đổi tên miền với host link ad cũ ko vào dc nữa mình có die ko bác :binhsua10:

post đoạn chat cho anh em học hỏi với bạn ơi
đóng lại mất rồi. Đại khái là mình bảo( thực ra la tonghieu teamview) ko cheat, post ads đều, xong hắn bảo quên đóng phí tháng gì đó, rồi mình bảo là mới up silver khoảng 10 ngày, please check thế là đợi 1 xíu dc câu it is active :))

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

post ad link die :|

thế cái trang classified4u.biz nó đổi tên miền với host link ad cũ ko vào dc nữa mình có die ko bác :binhsua10:

mỗi ngày 1 link ngon lành nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week