Matrix đã lấy lại được acc zeek!!!!!!!!!! :)

Status
Not open for further replies.
mới sáng này mình bị bann acc zeek mặc dù mình ko cheat post ads đàng hoàng ko ref lun vậy mà cũng bị bann. Mình tìm người giúp quá trời may gặp đươc tongquanghieu :) chỉ chat với support 1 tí là dc active lại lun :)). Mọi ng bị bann random có cơ hội lấy lại nha, công nhận mình chắc cũng hên. thanks tonghieu nhiều :X:X. thanks lun các bạn giới thiệu tonghieu thanks 5Tin kute :X
tach chú này k tks ta...ta đưa nik yh cho mà k tks...lần sao ếch help nữa :binhsua06:

Chúc mừng anh bạn.
Zeek Support làm ăn nhiệt tình và nhanh gọn.
Hồi mấy hôm trước có đứa bạn dù nâng cấp nhưng vẫn là free,claim 5 phút sau đã thành silver.
Dù đó là sai sót của Zeek nhưng thái độ đó vẫn làm mình thấy rất hài lòng.
Anh em chiến đúng luật là không bao giờ die.

Bạn giúp mình contact với zeek được ko mình mới chat với support của nó và nó nói gửi mail đến địa chỉ gì đó, hiện chưa thấy gì cả :-?

mỗi ngày post 1 lần mới tinh thì *** sao cả các bác à,cứ tự giết mình bằng cheat với post láo thì đời nào mà nó ko banned.

post ad link die :|

thế cái trang classified4u.biz nó đổi tên miền với host link ad cũ ko vào dc nữa mình có die ko bác :binhsua10:

Thay tên miền thì cái link cũ die rồi còn gì.

Bạn giúp mình contact với zeek được ko mình mới chat với support của nó và nó nói gửi mail đến địa chỉ gì đó, hiện chưa thấy gì cả :-?
lavar có hy vọng được cứu rồi ,chúc bác sớm lấy lại được Acc ./

post ad link die :|

thế cái trang classified4u.biz nó đổi tên miền với host link ad cũ ko vào dc nữa mình có die ko bác :binhsua10:

Thông thường post ads ,ads đó expire 30 90 hay 180 days
Khi submit cho zeek,ads nào còn expire lâu lâu là ổn,nói chung mỗi ngày làm 1 cái là khỏe re

Nó nói gửi tới mail nào cậu?
Mình cứ email (tốt nhất dùng cái email đăng ký với zeek) đến cái địa chỉ nó yêu cầu trình bày vụ việc bỗng dưng bị ''inactive'' và yêu cầu nó check lại.
Nhớ là email thì đợi lâu hơn,khoảng 2 ngày chứ không nhanh như live support.

cái link đấy die mình có bị tính là cheat ko bác, mình chơi sạch mà nhỡ đâu...

Luật là : pos link die = ban.
cheat = ban.

Last edited by a moderator:
Luật là : pos link die = ban.
cheat = ban.

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Ra ngoài PM mình : YM/Skype : tongquanghieu
ôi.. chứng tỏ bác cũng cheat à, cho e vài acc đc k :(

ôi.. chứng tỏ bác cũng cheat à, cho e vài acc đc k :(

Ô hay nhỉ,nếu nói vậy mấy ông luật sư cũng đi giết người,cướp của ròi,vì mấy ông đó biết luật mà....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week

Most discussed of week