Đà Nẵng 7:54 Quá Tuyệt Vời

gái ĐN ko đẹp đâu, gái biển mà
Ủa gái ĐN là gái biển à :D . Sao tớ ở ĐN mà gần núi ta :D
Đà nẵng thế dựa vào núi vươn mình ra biển :D chứ sao lại nói là biển :D k đúng rồi

Ủa gái ĐN là gái biển à :D . Sao tớ ở ĐN mà gần núi ta :D
Đà nẵng thế dựa vào núi vươn mình ra biển :D chứ sao lại nói là biển :D k đúng rồi

nói nguyên nhân thôi :D gần biển + ko khí, thời tiết làm da xấu mà nhất dáng nhì da nên con gái ko thuộc dạng đẹp lắm :D
mod lôi núi vào đây làm j -.-"

Nhớ Đà Nẵng quá!
Người Đà Nẵng hồn hậu và chất phác. Những kỷ niệm 5 Năm học ở Đà Nẵng chắc chắn sẽ đi theo mình suốt cả cuộc đời này. Nhớ những buổi sáng đi dạo bờ biển ngắm bình minh lên, nhớ những buổi chiều chạy bộ ra tắm biển, nhớ những tối cafe vỉa hè cùng chúng bạn, nhớ một người, nhớ nhiều người.:D
Giờ ước ao một ngày nào đó 2 vợ chồng cùng vào lại ĐN thăm lại những nơi từng sống, những nơi từng đi qua.

Nhớ Đà Nẵng quá!
Người Đà Nẵng hồn hậu và chất phác. Những kỷ niệm 5 Năm học ở Đà Nẵng chắc chắn sẽ đi theo mình suốt cả cuộc đời này. Nhớ những buổi sáng đi dạo bờ biển ngắm bình minh lên, nhớ những buổi chiều chạy bộ ra tắm biển, nhớ những tối cafe vỉa hè cùng chúng bạn, nhớ một người, nhớ nhiều người.:D
Giờ ước ao một ngày nào đó 2 vợ chồng cùng vào lại ĐN thăm lại những nơi từng sống, những nơi từng đi qua.
Trước học trường bào thế :)

:D gái biển >>> da mật ong rất hợp gu của nhìu bác í nha, nhưng giờ số lượng ít đi nhìu rồi.
giờ toàn trắng phau ko à ... hóa chất :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom