Help Đã phát hiện thân phận thât của thằng bẩn thỉu ghotzer

Last edited by a moderator:
thôi xong hồi xưa mê cái seo theo ông goobye upline ngon làm dc 3$ hí ha hí hửng vào rút thì band mẹ cái acc. Ức 3 $ nghỉ mẹ seosprint luôn

Chết cha, quên mất, mình đang để public ID SEO, sợ nó tố cáo mình quá, há há :))

Mấy bác nào hay lên forum SEO để ý dùm em nó có đi tố cáo em không nhé, dự là nó sẽ cay cú mà làm trò bẩn tiếp đấy :))
Nó mà tố cáo mình cũng tố =))

thực sự thì mình ko rõ chuyện nó tố cáo gì nhưng bản chất tuyển ref của nó thì quá bựa :binhsua17: mới đầu pm nó còn trả lời giờ thì hầu như nick nó off, lúc thấy nick nó sáng thì pm nó nó cũng *** trả lời, lên topic của nó cmt id mình để nó inbox cho mã job xong cũng *** thấy trả lời
đó là về phần support. còn về phần job thì cũng vãi đạn ko kém hơn tháng mới thấy nó update job mới. mà mình check thử thì job mới y chang job cũ nó post cách đó 1 tháng thêm có độ chục job rồi treo lên. tuy ko đc nó trả lời pass nhưng nhờ 1 mem cũng là ref của nó đưa job cho mình check lại thì job chỉ làm đc có tầm hơn 30 job/250job:binhsua49: tóm lại anh em né cm thằng này ra

Theo mình thấy chuyện cũ thì cung tại cả 2 ah còn tại sao thì tự nghĩ lại. còn cái ghost là pipay thì thấy cái chứng cứ chưa thuyết phục lắm vì hình đó biết đâu lây trên mạng rồi up vô photobucket có mục đích gì đó ... Nên vì thế bằng chứng chưa phải là thép =))

Đeo mẹ bới shit ra ngửi
Chắc gì đã là nó,mà Pipay là ghotzer thì đã sao
Nhảm

Theo mình thấy chuyện cũ thì cung tại cả 2 ah còn tại sao thì tự nghĩ lại. còn cái ghost là pipay thì thấy cái chứng cứ chưa thuyết phục lắm vì hình đó biết đâu lây trên mạng rồi up vô photobucket có mục đích gì đó ... Nên vì thế bằng chứng chưa phải là thép =))
cậu đã hok bik còn hay thik nói bừa ! cậu nghĩ xem pipay post ảnh của về acc đó bao h hok mà cậu bảo là lấy trên mạng ! 1 đống ảnh mà toàn là của pipay hết ! ghozter lấy đâu ra ảnh foto của pipay ! tớ thách cậu tìm đc những bức ảnh đó từ 4rum khác đẤy ! chưa kịp tìm hiểu mà nói sằng nói bậy ! thank natsu đã tìm ra thủ phạm ! thà lập acc mới chơi còn hơn là chơi với tên pipay này

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back