Đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình

Thực ra cách kiếm tiền này đã có 1 pro chia sẻ gần 2 năm nay rồi, mình ngồi lật lại các topic rồi tình cờ lụm được. Mình đang kiếm tiền theo cách của pro đó, nói chung cách kiếm tiền này đến đời con cháu mình cũng không nát được, các bạn cứ chịu khó tìm tòi là sẽ ra thôi

Thực ra cách kiếm tiền này đã có 1 pro chia sẻ gần 2 năm nay rồi, mình ngồi lật lại các topic rồi tình cờ lụm được. Mình đang kiếm tiền theo cách của pro đó, nói chung cách kiếm tiền này đến đời con cháu mình cũng không nát được, các bạn cứ chịu khó tìm tòi là sẽ ra thôi
box nào đấy. đang cần tiền đây. box nào cũng lục hết. 5 năm cũng lục

Nhưng mà mình nghĩ công việc hàng ngày ở công ty cũng là làm thuê cho thiên hạ. Nếu bây giờ mình bỏ việc mà tập trung vào mmo thì sẽ giống như 1 ông chủ, tự do về thời gian và không phải làm nô lệ của tiền nữa. Đang băn khoăn lắm

tư vấn cái gì chứ, những cái topic kiểu này vào cho ý kiến thì thấy toàn là mấy cái thằng lập topic bàn ra ko à, thế thì lập làm mẹ gì cho mệt vậy.
khuyên mấy newbie mấy cái topic kiểu như thế này ko nên vào, chủ yếu là toàn khoe của cả thôi, rồi 1 đống newbie vào ko biết gì cứ inbox rồi bla bla bla....
=> thế là cam đc mùa :D

Box nào nói phát đi.... nói box chưa chắc biết topic nào... nên thớt dám nói ko... (đừng nói ko đúng nhé) :)

Box nào nói phát đi.... nói box chưa chắc biết topic nào... nên thớt dám nói ko... (đừng nói ko đúng nhé) :)
Box đó nó nằm ở ...................... trong forum đó :D:D:D.
P/s: thớt inbox mình cái box đó đi

bik thế thì ỉm mà ăn đi. Cứ lên 4rum post rồi lúc nát lại than thở. Cái gì cũng do mình mà ra cả
Mình nói rồi, đợi 1 thời gian nữa mình kiếm chút đã rồi share free cho các bạn, khỏi tìm mất công. Đừng inbox mình, mình không reply lại đâu, sợ hiểu lầm scam. Thôi.

Đừng nghĩ không là nô lệ của tiền. Càng kiếm nhiều bạn càng là nô lệ. Đã thử và chứng mình. Mình cũng bỏ nhiều thứ lắm rồi và giờ đang cân đối lại.
nhìn chữ kí thím ấy chứ :v

Sau bao nhiêu ngày nằm vùng trong trang này cũng như tìm hiểu 1 số trang mmo khác thì tôi đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình. Cách kiếm tiền này chẳng mất tí vốn nào, cực thời gian đầu thôi nhưng sau đó tiền cứ tự động chảy vào túi thôi (không phải Youtube nhé). Hôm nay, 15$ đầu tiên đã vào túi, ngày mai sẽ tiếp tục và tăng dần theo ngày.
Thực ra thì tôi đang làm ở 1 công ty lương tháng cũng 10 củ thôi, nhưng mà buổi tối rảnh nên tìm cách kiếm thêm tí. Xem chừng kiếm tiền trên mạng dễ thật. Đang băn khoăn có nên bỏ làm ở công ty để ở nhà tập trung vào mmo .
Mọi người vào tư vấn cho tôi với.
thật ra kiếm tiền trên mag đơn giản ko ấy mà thớt
như mình ngôi chơi cpm thagn cung kiem tam 7 8k$ , nuoi vợ và em gái vợ đi học đại học :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week