Đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình

vui vãi mấy bác ah. nếu thật chắc fake thêm 100 acc ảo nữa , lôi cả dòng họ vào chẳng mấy chốc cả dòng họ thành đại gia luôn.

Cái dòng mà nó tự nhiên vào là rất nguy hiểm ah

Sau bao nhiêu ngày nằm vùng trong trang này cũng như tìm hiểu 1 số trang mmo khác thì tôi đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình. Cách kiếm tiền này chẳng mất tí vốn nào, cực thời gian đầu thôi nhưng sau đó tiền cứ tự động chảy vào túi thôi (không phải Youtube nhé). Hôm nay, 15$ đầu tiên đã vào túi, ngày mai sẽ tiếp tục và tăng dần theo ngày.
Thực ra thì tôi đang làm ở 1 công ty lương tháng cũng 10 củ thôi, nhưng mà buổi tối rảnh nên tìm cách kiếm thêm tí. Xem chừng kiếm tiền trên mạng dễ thật. Đang băn khoăn có nên bỏ làm ở công ty để ở nhà tập trung vào mmo .
Mọi người vào tư vấn cho tôi với.
thớt từ đâu đến và định sẽ đi về đâu!

Thực ra lời bác thớt nói là hoàn toàn có thể, nhưng mình khuyên bác thớt nên suy nghĩ thật kỹ rồi mới quyết định nghĩ việc ở cty.
Một điều thứ hai mình khuyên bác thớt là đừng vì quá vui mừng mà chuốc họa vào thân, bản thân con người thường là ganh ghét và đố kỵ với thành công của người khác, cho nên hãy giữ im lặng khi bạn đã thành công. Mình biết khi bạn đã "giác ngộ" ra một con đường kiếm tiền thì trong lòng bạn vui giữ lắm, niềm hạnh phúc như vỡ òa, nhưng bạn cần phải kiềm chế :D
Một bài học mà bác thớt nên tham khảo: https://mmo4me.com/threads/vi-sao-minh-khong-cong-bo-thu-nhap-cho-cac-ban.183446/#post-3509679
Đây là lời tư vấn chân thành nhất mà mình đọc được trong topic này. Cảm ơn bạn đã tư vấn.
Topic dừng lại tại đây!
À quên, hôm nay 25$ lại tiếp tục vào túi, vui không thể tả được, nhưng vẫn phải kiềm chế.

Đây là lời tư vấn chân thành nhất mà mình đọc được trong topic này. Cảm ơn bạn đã tư vấn.
Topic dừng lại tại đây!
À quên, hôm nay 25$ lại tiếp tục vào túi, vui không thể tả được, nhưng vẫn phải kiềm chế.
Cái kiểu của bạn
VÀ những gì bạn nói thì:::
Mình sẽ không thèm inbox or sin xỏ bạn

Sau bao nhiêu ngày nằm vùng trong trang này cũng như tìm hiểu 1 số trang mmo khác thì tôi đã tìm được cách kiếm tiền cho riêng mình. Cách kiếm tiền này chẳng mất tí vốn nào, cực thời gian đầu thôi nhưng sau đó tiền cứ tự động chảy vào túi thôi (không phải Youtube nhé). Hôm nay, 15$ đầu tiên đã vào túi, ngày mai sẽ tiếp tục và tăng dần theo ngày.
Thực ra thì tôi đang làm ở 1 công ty lương tháng cũng 10 củ thôi, nhưng mà buổi tối rảnh nên tìm cách kiếm thêm tí. Xem chừng kiếm tiền trên mạng dễ thật. Đang băn khoăn có nên bỏ làm ở công ty để ở nhà tập trung vào mmo .
Mọi người vào tư vấn cho tôi với.

Qua mấy tiếng đồng hồ theo dõi topic của bạn ! Bac cho cái poor cái !
Hay lại tháng 10 củ thôi vào đây chém anh em !

Qua mấy tiếng đồng hồ theo dõi topic của bạn ! Bac cho cái poor cái !
Hay lại tháng 10 củ thôi vào đây chém anh em !
Mình đâu có cần phải khoe với ai hay lập topic tuyển ref mà cần proof vậy bạn. Bạn nói chẳng lọt tai tí nào. Nếu bạn thích coi proof thì inbox mình chụp màn hình cho xem, đâu cần phải post lên đây làm gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week