Đã tìm ra cách kiếm view nhanh chóng với Shorte.st....

hóng shere cho anh em cùng chiến

Bạn lầm rồi, site này mình surf được gần 1 tuần luôn á, nhưng nó vẫn block vào ngày thứ 6 :(

bạn mới chơi nick này đc 24h mà dám nói k ban acc bạn sao?
mình có nick chơi đc tầm 8$ rồi, k rút, tham nên ăn ban. (3 hay 4 ngày đc 8$.) trang này ăn ban như chơi. còn 4 hay 5 cái nick trang này thì phải, mỗi nick tầm 2-3$. min pay 5$ mới đau :eek:

cái này hơi lâu rồi nha, từ tháng 8, 4 ngày 3$.
đợi gần tới mồng 10 tháng sau chơi thêm 1 ngày or 2 dủ 5$ rút luôn, ko ham nhiều

Last edited:
bạn mới chơi nick này đc 24h mà dám nói k ban acc bạn sao?
mình có nick chơi đc tầm 8$ rồi, k rút, tham nên ăn ban. (3 hay 4 ngày đc 8$.) trang này ăn ban như chơi. còn 4 hay 5 cái nick trang này thì phải, mỗi nick tầm 2-3$. min pay 5$ mới đau :eek:

cái này hơi lâu rồi nha, từ tháng 8, 4 ngày 3$.
đợi gần tới mồng 10 tháng sau chơi thêm 1 ngày or 2 dủ 5$ rút luôn, ko ham nhiều
Ý e là những lần e cheat view đó...sau 24h nó sẽ xóa...còn về acc e chơi đc hơn 1 tháng rồi

Ý e là những lần e cheat view đó...sau 24h nó sẽ xóa...còn về acc e chơi đc hơn 1 tháng rồi
Thêm nữa là lượt view của e nó không tăng vọt như của Bác nhé...3 ngày Bác làm vụt cái 4k view rồi...

Thêm nữa là lượt view của e nó không tăng vọt như của Bác nhé...3 ngày Bác làm vụt cái 4k view rồi...
vậy cũng hóng luôn :v. chuyển sang thằng này thì ngon. chứ cày mãi với thằng adf.ly nói xin lỗi chứ nản vl. view toàn proxy. view nhiều mà tiền chẳng bao nhiêu :(

1 câu hỏi thêm em mong được giải đáp là adf.fly, linkbucks, shorte.st rate / 1k view us thì mình nhận được bao nhiêu ạ? em định chơi real kết hợp với ssh k bjt có được không?

Đã nhiều lận gian lận cheat đủ kiểu kiếm view nhưng cuối cùng sau 24h số view về 0....Mần mò mãi đc cái TUT này và thành quả là đây...Đã hơn 24h rồi mà chưa thấy bị del view...
Các anh đi trước cho ý kiến ạ...

Vụ gì thế bác chia em với inbox :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week