Tutorial Đã xuất hiện soft chiến PIX siêu mượt ngon.?!

Status
Not open for further replies.
Cứ share cái gì là bị ném đá tới tấp cái đấy, đúng là kẻ thì sợ mất ăn, suốt ngày đi ném đá người khác. :(
ko ai ném đá cậu cả, có điều ông thread nói là soft pri mà cái của cậu thật chất ở đây nhiều người nghĩ ra rồi hình như có top đã từng nói về dạng tool như vậy, chứ ai gạch đá cậu tự cậu suy diễn đó
Ông thread nói là soft mượt và pri còn soft của cậu mình nói nguyên lý hoạt động của nó đúng ko ? đã sôfso là cái đó nó giúp tối ưu hơn chứ ai bảo nó là đồ zỏm đồ gì đâu mà gạch

1 ít giới thiệu :D
Captcha gõ mệt, cho dù pro 1h gõ cao lắm cũng 1.5$ đến 2$. Tool làm offer android có 55$ hiện còn đang giảm giá xuống, tool captcha mà bạn bán giá 100$ hơn, vãi cã thằng nào khôn đi mua

Captcha gõ mệt, cho dù pro 1h gõ cao lắm cũng 1.5$ đến 2$. Tool làm offer android có 55$ hiện còn đang giảm giá xuống, tool captcha mà bạn bán giá 100$ hơn, vãi cã thằng nào khôn đi mua
bác í đông í bán cho 10 người mỗi người 10$ nè ai mua giơ tay nhanh

bác í đông í bán cho 10 người mỗi người 10$ nè ai mua giơ tay nhanh
đùa à =))

giá đó là của 1 người nhé, mà để mình xem tình hình thế nào đã, sale off 50% hoặc 40%, 30% tuỳ tình hình :D

mà nếu bán mình sẽ chọn lọc k phải ai cũng bán và bán không quá 30 người. tới 30 người là stop, mọi nnười gõ firefox chrome cho công bằng và đỡ nát :D

mình cũng đang suy nghĩ, có thể sẽ vẫn private k sell hoặc sell private limited :D

đùa à =))

giá đó là của 1 người nhé, mà để mình xem tình hình thế nào đã, sale of 50% hoặc 40%, 30% tuỳ tình hình :D

mà nếu bán mình sẽ chọn lọc k phải ai cũng bán và bán không quá 30 người. tới 30 người là stop, mọi nnười gõ firefox chrome cho công bằng và đỡ nát :D

mình cũng đang suy nghĩ, có thể sẽ vẫn private k sell hoặc sell private limited :D
thì bán cho mình mình đang gom người mà bác cho cai ym nói chuyện cho dễ :D

đùa à =))

giá đó là của 1 người nhé, mà để mình xem tình hình thế nào đã, sale of 50% hoặc 40%, 30% tuỳ tình hình :D

Ý bác 1 người 100$ ấy à?

có tool thật đấy k đùa đâu, k ngại trung gian đâu, chỉ sợ k đủ $ mua thôi :D

mà tính ra 100$ cũng bình thường, dùng vĩnh viễn tính khoảng 2,3 năm là > 48 tháng, chỉ hơn 4$ / 1 tháng, mà lợi ích của tool thì với 4$ là quá bình thường :D

k thích bán lẻ từng tháng vì mất thời gian quản lý, b cứ gom > 10 người rồi trung gian thoải mái, < 10 thì thôi, lại private. mọi người đều gõ firefox, chrome cho công bằng :D
Nói như bạn này nghe có vẻ hay nhỉ :D. Thấy cái clip tool rồi. Không biết thế nào nhưng đây là một vài quan điểm cá nhân.
Thứ nhất không phải ai cũng theo captcha 2,3 năm đâu mà bạn vd như vậy.
Thứ hai nếu có người theo thì giá 4$ 1 tháng cũng là quá chat so với những gì làm ra được.
Thứ ba tool chưa chắc đã có tuổi thọ cao vì nhiều lý do khác nhau.
Và cuối cùng đó là cái kiểu này mình gặp nhiều rồi. Cứ đưa ra rồi có điều kiện với cái lý do không muốn nát. 10 người thì có 1k $ rồi. Lúc đó có nát hay ko thì chắc bạn cũng chả ảnh hưởng gì

@cocnan343
@nguyentrung39

mình k muốn public tool này, nhưng hôm nay thấy topic này với mấy member khác show nên nổi hứng k kiềm chế được show cùng cho vui :D

mình cũng chưa đưa ra quyết định, đủ số lượng thì mình sell, hoặc ngược lại vẫn private như chưa có chuyện gì xảy ra :D

mà mình k bán cho newbie nhé, chỉ bán cho member lâu năm thì số 4$/tháng nhằm nhò gì so với số tiền họ kiếm được 1 tháng :D

có bán không cho cái ym coi :oops:
Mình khuyên bạn đừng hy vọng nhiều quá. Nghi ngờ thớt với bác này tung hứng cho nhau đó. Lâu giờ không thấy gì. Tự nhiên có một người lôi ra topic này rồi có người vào giới thiệu soft. Không bao giờ có sự ngẫu nhiên đâu bạn à :)

nói thật chỉ là tool thôi mà có cần giá chát thế không , cái nghiệp captcha đã không ngon lành gì rùi . Bỏ công bỏ sức thức khuya dậy sớm cũng chỉ kiếm dc vài đồng mua mỳ tôm h kếu mua 1 cái tôol giá 100$ mua xong bik nó lại fix =)) .
Đề nghị bán thì bán hết cho mng và xem xét lại giá vì nếu nó nát thì cũng ko phải do 1 cá nhân hay 1 tổ chức nào đơn giản là cái gì cũng có thơi của nó
Còn không nếu bán thì bán giá 100$ lun chứ đừng safe gì cuộc đời là cuộc chơi thằng nào chịu chơi thì sẽ làm giáu không thì móm

@cocnan343
@nguyentrung39

mình k muốn public tool này, nhưng hôm nay thấy topic này với mấy member khác show nên nổi hứng k kiềm chế được show cùng cho vui :D

mình cũng chưa đưa ra quyết định, đủ số lượng thì mình sell, hoặc ngược lại vẫn private như chưa có chuyện gì xảy ra :D

mà mình k bán cho newbie nhé, chỉ bán cho member lâu năm thì số 4$/tháng nhằm nhò gì so với số tiền họ kiếm được 1 tháng :D
Sell theo tháng và sell luôn nó khác nhau lắm bạn à. Và soft captcha hiện giờ chỉ 0.5 tới 1$ 1 tháng thôi bạn :D

Cái này giống như kẻ tung người hứng bán sòft ấy nhỉ , nghề captcha bọt bèo nhất trong các nghề cái đó ai làm MMO đều biết , gõ lòi mắt ra cho 2$ /h luôn ấy . Đâu đơn giản auto cái có 2$ như các mảng khác :oops: . Bán thì cũng phải có tâm chút , 100$ cho cái tool gõ captcha .... Bới làng nước ơi :D

Mình khuyên bạn đừng hy vọng nhiều quá. Nghi ngờ thớt với bác này tung hứng cho nhau đó. Lâu giờ không thấy gì. Tự nhiên có một người lôi ra topic này rồi có người vào giới thiệu soft. Không bao giờ có sự ngẫu nhiên đâu bạn à :)
chuẩn cmnr rùi chỉ là cái video chẳng biết là dự án nào , thật ra với trình độ của bác XD thì dư sức làm 1 cái tool cho mng xài nhưng chắc là có lý do nào đó nên XD đã không làm

Cái này giống như kẻ tung người hứng bán sòft ấy nhỉ , nghề captcha bọt bèo nhất trong các nghề cái đó ai làm MMO đều biết , gõ lòi mắt ra cho 2$ /h luôn ấy . Đâu đơn giản auto cái có 2$ như các mảng khác :oops: . Bán thì cũng phải có tâm chút , 100$ cho cái tool gõ captcha .... Bới làng nước ơi :D
2$/1h đã sướng cau ơi, tớ hộc bơ còn chưa đc 1$ :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week