Ask Dafabet.com die rồi ak mn

Status
Not open for further replies.

pisces8393

Junior
Reactions
11
MR
0.000
vừa vào trang này thấy luôn cái thông báo của công an là"... cờ bạc là vi phạm pháp luật...cơ quan công an sẽ lưu lại log truy cập để..." thế này nó có cho mình đi tù hem nữa. e là e chưa chơi vào site này chắc k có sao đâu nhỉ

thôi sợ CA lắm, mình chơi bằng POB cho lành, mà c biết trang nào cho *** kết quả vi dụ như từ 0 - 15 phut, 15- 30 phut không???

Đừng chơi cờ bạc, nếu chơi *** lên Pro186 mà lập nick mới chơi miễn phí thôi, dính vào cờ bạc là đi hết nhà cửa đấy bác :D

thôi sợ CA lắm, mình chơi bằng POB cho lành, mà c biết trang nào cho *** kết quả vi dụ như từ 0 - 15 phut, 15- 30 phut không???
Thằng POB cũng có lần mình vào thấy hiện lên cái thông báo của Bộ Công An giống y như cậu bị trên dafabet. Trang *** kết quả như bạn nói có bet365 đó, nó có cả *** kết quả từng 10' nữa cơ.

Thằng POB cũng có lần mình vào thấy hiện lên cái thông báo của Bộ Công An giống y như cậu bị trên dafabet. Trang *** kết quả như bạn nói có bet365 đó, nó có cả *** kết quả từng 10' nữa cơ.

chắc bạn nhầm sang trang nào khác rồi, POB có đại diện gì ở vn đâu mà công an can thiệp được vào. trước giờ vẫn link đó chứ có đổi đi đổi lại chạy công an như những trang kia đâu.

POB ở Costa Rica thì có mà mơ mới đụng được, vì nước này cờ bạc như 1 cái nghề !

chắc bạn nhầm sang trang nào khác rồi, POB có đại diện gì ở vn đâu mà công an can thiệp được vào. trước giờ vẫn link đó chứ có đổi đi đổi lại chạy công an như những trang kia đâu.
Bạn nhầm rồi. Không phải cứ có đại diện ở VN là k bị nhé. Cái này theo mình biết bên C50 thỉnh thoảng có quét các trang web cá độ, dính vào đợt quét thì vào bất cứ site *** nào lên là thấy thôi. Không chỉ POB mà bet365 mình cũng đã từng gặp cái thông báo đó.

Mình gặp hoài , có sao đâu , dùng link khác mà vào !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week