Đại học năm 1, nên làm gì để kiếm tiền?

hungproman

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Năm nay em vừa thi ĐH xong. Gần như chắc chắn đỗ!
Em xin hỏi là nên làm việc gì để kiếm tiền trang trải trên Hà Nội này!
Nhà em không có đk cho lắm, bố mẹ làm nông, đã lo đủ 12 năm học cho e rồi :binhsua46:
Có ai tư vấn dùm em phải bắt đầu MMO như thế nào không ạ?

Cũng giống thớt, đjh MMO để trang trải cuộc sống ĐH đây.!. Captra thì xjn thua (cận 6.5 độ rùi:()

ụa ko phải 5 độ là đuổi cmnr ah mà 6.5 ghê vậy tham gia MMO 2012 giờ là tháng 7 2013 rồi còn đang chưa làm đc gì sao

- - - Updated - - -

Captcha newbie mà gõ thì ko thọ đc ?

thọ hay ko ở chỗ làm biếng hay ko làm biếng thôi, nếu nói như bạn thì giờ captcha có ai làm, cái gì cũng từ new lên pro chứ

Upvote 0
nếu chưa dính vào MMO thì ko nên dính, nó làm con người ta tự kỷ đi nhiều lắm bạn ạ

bạn này nói đúng , làm mmo trả giá nhiều thứ lắm cậu à :binhsua46: như mình năm 2 . vốn mmo 500k mất trắng do PTC. sau 1 tháng mần offer , giờ đủ ăn học mấy năm,:binhsua43: nếu kiếm để học hành thì chỉ chỉ tiêu 10$/ 1 ngày , rồi nghỉ đừng ham , ham là mất nhiều thứ đó :binhsua44:

Upvote 0
đừng mơ tưởng + nghe bảo kiếm 50$ một ngày dễ dàng là được. :m082:. Cứ từ từ mà làm, đừng nản từ bước đầu tiền nếu đã vào mmo

Upvote 0
Captcha newbie mà gõ thì ko thọ đc ?
Ai mới vào làm việc thì cũng newbie hết, chứ có phải tự dưng là giỏi ngay được đâu.
Gõ captcha điều quan trọng nhất là phải biết kiên trì, nếu bạn cứ sợ ngại khó khăn thì mình khuyên bạn đừng tham gia MMO nữa

Upvote 0
bạn này nói đúng , làm mmo trả giá nhiều thứ lắm cậu à :binhsua46: như mình năm 2 . vốn mmo 500k mất trắng do PTC. sau 1 tháng mần offer , giờ đủ ăn học mấy năm,:binhsua43: nếu kiếm để học hành thì chỉ chỉ tiêu 10$/ 1 ngày , rồi nghỉ đừng ham , ham là mất nhiều thứ đó :binhsua44:
mới khởi nghiệp offer và làm trong từng ấy thời gian mà dư giã để lo ăn học mấy năm về sau luôn à >.<
nhìn mấy bạn chuyên tâm vào mmo mà mình ganh tỵ quá , hồi đầu mình cũng tập trung thời gian cả ngày chủ yếu đánh capt mà phát sinh nhiều nguyên quá , nản bỏ giở lâu giờ :binhsua51:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom