Matrix Dailyadpays - Dailyadpays.com. New Revshare ROI 120-150%. Paypal | Payza | STP | PM | BTC

Status
Not open for further replies.
The amount of 5.76 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4957799->U. Memo: Payment from DailyAdPays, kindly share the payment proofs in groups and forums. Date: 11:45 20.10.15. Batch: 105965973.

***************************************************************************************************************

Rút bị âm tiền xử lý thế nào anh
Mình đã kiến nghị vấn đề này với admin, hắn bảo là sẽ xem xét và yêu cầu programmer chỉnh sửa.
Nhưng theo cá nhân mình nghĩ thì là do admin đặt giới hạn rút trong ngày. Một khi hết giới hạn thì khi rút tiền hệ thống sẽ báo là số dư âm.
Và do hiện tại DAPs đang chấp nhận việc rút nhiều lần trong ngày, nên việc âm số dư khi rút tiền xảy ra. Vì có nhiều đại gia đầu tư nhiều, họ đặt nhiều lần số lượng tiền lớn để rút, thì những người khác rút sau sẽ hết cơ hội rút.
Theo các bạn, nên kiến nghị việc rút 1 lần/ ngày hay là để như vậy?
Mình có thể kiến nghị admin làm việc này.

Thanh toán mới nhận :

Mình đã kiến nghị vấn đề này với admin, hắn bảo là sẽ xem xét và yêu cầu programmer chỉnh sửa.
Nhưng theo cá nhân mình nghĩ thì là do admin đặt giới hạn rút trong ngày. Một khi hết giới hạn thì khi rút tiền hệ thống sẽ báo là số dư âm.
Và do hiện tại DAPs đang chấp nhận việc rút nhiều lần trong ngày, nên việc âm số dư khi rút tiền xảy ra. Vì có nhiều đại gia đầu tư nhiều, họ đặt nhiều lần số lượng tiền lớn để rút, thì những người khác rút sau sẽ hết cơ hội rút.
Theo các bạn, nên kiến nghị việc rút 1 lần/ ngày hay là để như vậy?
Mình có thể kiến nghị admin làm việc này.
Em nghĩ Nên 1 ngày rút lần thôi. Ad cũng đỡ mệt có thời gian xử lý việc khác

Rút bị âm tiền xử lý thế nào anh

>> Cái này xảy ra lỗi khi dep lệch cổng, không phải do giới hạn rút trong ngày. Mình đã hỏi admin và nhận được câu trả lời như sau:
"you have purchased shares by depositing the money from different payment processors. you can withdraw the earnings from the payment processor which you used to buy shares"

>> Chỗ này đang cần phải làm rõ một chút, đợi admin feedback mình sẽ thông báo.

>> Cái này xảy ra lỗi khi dep lệch cổng, không phải do giới hạn rút trong ngày. Mình đã hỏi admin và nhận được câu trả lời như sau:
"you have purchased shares by depositing the money from different payment processors. you can withdraw the earnings from the payment processor which you used to buy shares"

Mình cũng đang bị giống vậy, mình dep vào bằng 2 cổng paypal và PM (PM nhiều hơn). Giờ rút = PM thì cứ báo âm tiền. gởi ticket 3 ngày nay ko thấy hồi âm, pm admin cũng ko trả lời :3

Mình cũng đang bị giống vậy, mình dep vào bằng 2 cổng paypal và PM (PM nhiều hơn). Giờ rút = PM thì cứ báo âm tiền. gởi ticket 3 ngày nay ko thấy hồi âm, pm admin cũng ko trả lời :3

>> Đây có vẻ là vấn đề chung của các bạn dep vào lệch cổng.

nói chung là thế này, đây ko phải lỗi của site mà đây là luật của nó, bạn nào dep lệch cổng, mua thêm pack vượt quá số tiến âm là rút được

The amount of 17.28 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4957799->U7604531. Memo: Payment from DailyAdPays, share payment proofs in groups and forums.. Date: 00:17 21.10.15. Batch: 106040982.

Paypal của nó bị review hơn 1 tuần rồi mà chưa thấy gì khả quan cả các bác nhỉ

Paypal của nó bị review hơn 1 tuần rồi mà chưa thấy gì khả quan cả các bác nhỉ

>> Admin hẹn đến thứ 5 mà bạn. Đợi hết ngày mai xem thế nào.

The amount of 9.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4957799->U9355226. Memo: Payment from DailyAdPays, share the payment proof in groups and forums.. Date: 13:09 21.10.15. Batch: 106098026.
Mới nhận :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week