dân cạp ơi! kiếm tiền trên mạng có thật không :eek:

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
đáng buồn gớm, bắt kí quỹ 195k mà cấp soft tàu cho làm :))

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
513
MR
2.313
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
xem mà mắc cười :D !
Ban đầu là phần em gái gõ capt. Nhìn sơ qua để ý thấy em ấy gõ pix rùi. Em ấy bảo là công sức làm mấy tháng trời tới lúc rút thì bị lừa, ấn tượng vcl. Cũng đúng thui xem video thì thấy em ý gõ trên web kìa, có 1 iD mà so lo trên web + tốc độ load thất thường thì thôi thánh cũng nản chứ nói gì đợi mấy tháng mà rút. Cũng có thể khi lên video em ấy lười dùng phần mềm xuan duc :D:D. Rồi lại bảo là em dần đánh mất mối quan hệ khi lao đầu vào.. blabla, nói chung anti MMO4. Nhìn qua mình ko ngại nói em ý chỉ thuộc dạng gà vì chưa có phương pháp cũng như chưa hiểu hết vấn đề khi làm capt.
Phần 2 là tới cái thằng nào lạ hoắc :D . GIáo điều vài câu kiếm tiền ngoài đời đã khó rồi, lên mạng kiếm tiền thì tui thấy ko đồng tình ! bảo thủ , phiến diện hết sức. Bộ tưởng MMO dễ ăn chắc. Phàm làm việc gì cũng cần tới cái đầu, lên mạng cũng vậy thui, ko có phương pháp kiến thức am hiểu thì chỉ lên mạng để cho người ta scam, hoặc ngồi nhìn người ta show proof trong sự đố kỵ và ghen tức thôi.
Internet là môi trường có thể kết nối con người lại với nhau, thằng nào ngu lắm cũng biết rằng ý tưởng kiếm tiền bằng lĩnh vực quảng cáo là điều dễ hiểu thôi. Nó là 1 phần của MMO đấy...
Thôi dù sao cũng khuyến khích những video thế này ! cho anh em mmo khỏi mất miếng cơm vì càng người người tham gia thì càng nát mà :D

mmome334

Hero
Reactions
1,449
MR
0.316
Video này 2013, nếu năm 2014 được mời để phỏng vấn, chắc sẽ khác đi rất là nhiều :D
Chắc có thể sẽ phán MMO <-- là mảnh đất màu mỡ để đào $ cũng có thể :D

yuki9589

Verified
Reactions
279
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không thật đâu...bác đi ra để em còn có cháo để húp chứ dạo này pix load siêu rùa rồi :D

canadabank

Hero
Reactions
547
MR
0.150
kết e dẫn trương trình, cái thằng ho lao chẳng biết gì về mmo kia sao lại được mời tư vấn nhỉ toàn chổng đít vào nghệ thuật, không mời bác bác nào trong 4 rum mình hay hơn ko

muromvn

Senior
Reactions
109
MR
0.030
Bị lừa hay bị xù tiền captcha hay ko là do mình có khôn hay ko? Đừng nói ngoài đời tụi nó ko xù tiền lương nhau, đầy ra đấy. Nó chỉ nhỉn về một phía mà đánh giá chứ không nhìn về 2 phía.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
Nghề đầu tiên khi bước vào MMO của mình, sau tầm 3 ngày đc tầm chục $ rồi chạy mất dép :v, gõ mà bị ăn gian $ vkl :v

tại sao ? hỏi đơn giản vậy thui ? Được gì và mất gì ?? :rolleyes::rolleyes:
Còn trẻ mà ra đời xông xáo .. ở không gõ mãi càng ngày càng lười ... tuổi trẻ là tuổi năng động nhất kiếm việc ko được củng ko nãn vẩn kiếm tiếp , đợi đến lúc lười ra thì toàn ngồi ở nhà chờ ai rủ . Ở nhà tầm 3 4 tháng ko đi làm là bắt đầu lười ra rồi @@

Last edited:
Còn trẻ mà ra đời xông xáo .. ở không gõ mãi càng ngày càng lười ... tuổi trẻ là tuổi năng động nhất kiếm việc ko được củng ko nãn vẩn kiếm tiếp , đợi đến lúc lười ra thì toàn ngồi ở nhà chờ ai rủ . Ở nhà tầm 3 4 tháng ko đi làm là bắt đầu lười ra rồi @@

Đúng rồi, giờ còn trẻ, còn sức thì cố mày cày bừa, kiếm tiền sau này già còn có cái ăn qua ngày :(

Exchange2014

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Mình khuyên 1 câu thôi ai gõ captcha thì tốt nhất nên nghỉ đi .
tao thấy mày nói ngu vl ra, đ éo thích pm nhưng mày nói câu ngứa đít quá nên tao phải vào đây comment. Ngu mà cứ ra vẻ ta đây, suốt ngày comment nào cũng đóng thuế cho nhà nước, như thằng điên, vào 4rum chẳng đc cái bd gì chỉ spam là giỏi.

Reactions
171
MR
0.000
tao thấy mày nói ngu vl ra, đ éo thích pm nhưng mày nói câu ngứa đít quá nên tao phải vào đây comment. Ngu mà cứ ra vẻ ta đây, suốt ngày comment nào cũng đóng thuế cho nhà nước, như thằng điên, vào 4rum chẳng đc cái bd gì chỉ spam là giỏi.
Chác đang phấn dấu làm thanh niên yêu nước của năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week