Dân IT mới vào nghề cần mọi người giúp đỡ

nqtrung

Junior
Reactions
11
MR
0.000
em mới gia nhập giới IT vậy nhờ các anh ( chị ) post giúp em mấy cái web Fake IP hoặc phần mềm , comment xuống giúp em nhé :)
tks mọi người <3

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
tớ khuyên new bây chả cần tool tủng gì cả, chỉ cần 1 chiếc mobile là chiến đc tất, ko cần phần mềm gì cả, chỉ cần nét +vpn free là kiếm đc tiền

cũng chả cần am hiểu công nghệ gì cả, cứ vào mà chiến thôi, mắc đâu thì lên đây mà hỏi, khoản vpn thì bạn dừng quá bận tâm, khoản info cũng thế, vì dùng hàng xịn thì phải chơi lớn, còn bạn chơi nhỏ lẻ thì chẳng cần

ngày trước tớ làm upload thì 1 tuần đc 10-12$, nhưng do mệt và ko có time ngồi lap nên tớ nghỉ, giờ chuyển sang android làm vì ngồi đâu cũng làm đc, tớ đang đi đường tớ còn kiếm tiền cơ mà, nói chung là kiếm ko đc nhiều thôi, chỉ lẹt đẹt vài đô, tớ chơi solo, còn ai chơi hội thì được nhiều là đúng thôi

ngày trước tớ làm upload thì 1 tuần đc 10-12$, nhưng do mệt và ko có time ngồi lap nên tớ nghỉ, giờ chuyển sang android làm vì ngồi đâu cũng làm đc, tớ đang đi đường tớ còn kiếm tiền cơ mà, nói chung là kiếm ko đc nhiều thôi, chỉ lẹt đẹt vài đô, tớ chơi solo, còn ai chơi hội thì được nhiều là đúng thôi
bây giờ ngồi gõ captcha gãy tay ra dc vài $ 1 ngày @@

hoavokhuyet91

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
làm offer cần sự kiên trì cực cao, nếu ko sẽ tự nản mà bỏ ngang trừng, fake ip thì thường dùng nhất là HMA và Sock VIP72, HMA thì giá rẻ tầm 150k/1 tháng/2 máy. vip72 thì đắt hơn tầm 580k -> 600k/gói/tháng

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:D làm trai bao thông ass đi-- 10$/slot/1h
:oops: được tặng chai dầu ăn xài ko hết đem zìa nhà chiên xào gì cũng được:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads