Đan Mạch-Giết cá heo để chứng minh mình trưởng thành ?!

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
cái này có từ khá nâu rồi , đừng nghĩ mình tốt đẹp nước mình có chắc cũng giết buôn bán , mỗi nước có một phong tục tập quán riêng, tổng thống bên họ đến lúc trưởng thành cũng phải đi giết cá ,

Không có 1 chỗ nào trên thế giới vô nhân tính như chỗ này :|, đêy là phá hoại thiên nhiên nghiêm trọng, :|

---------- Post added at 02:10 PM ---------- Previous post was at 02:09 PM ----------

tổ chức bảo vệ động vật hoang dã đâu nhỉ??

Thờ ơ .... 20char :|

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:10 PM ----------

cũng giống như việt nam ăn thịt chó thui mà

Thịt chó nhưng mình lại nuôi đc chó, chứ cái bọn chó này đi bắt của thiên nhiên chứ có nuôi gì đâu :|

yoyocodon

Junior
Reactions
106
MR
0.000
Mấy bác đạo đức giả cả. À ừ thấy người ta nói này nói nọ mình cũng chen 1 câu là chê bai nó này nọ cho oách!!
Sao mấy bác không viết 1 bài về thịt chó của VN nhỉ?
VN ăn thịt chó thì sao?
Nhân tính đâu?

Xàm! Close topic

Last edited by a moderator:
Mấy bác đạo đức giả cả. À ừ thấy người ta nói này nói nọ mình cũng chen 1 câu là chê bai nó này nọ cho oách!!
Sao mấy bác không viết 1 bài về thịt chó của VN nhỉ?
VN ăn thịt chó thì sao?
Nhân tính đâu?

Xàm! Close topic

Bạn không biết phân biệt hả, VN thịt chó nhưng nuôi đc chó
Còn bạn nhìn vào cảnh này mà nói lên câu đó thì bạn cũng như.... mà thôi không nói nữa :|
(Bạn có chắc chắn rằng bạn chưa bao giờ nuốt miếng thịt chó nào không, gia đinh bạn, họ hàng nhà bạn :| hỏi họ xem họ ăn thịt chó bao giờ chưa :|)

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Không thể hiểu được..... hành động như thế này thì quá đáng quá, ít nhất thì cũng nên thử giết loại động vật có khả năng tự bảo vệ mình chứ..... Sao không chứng minh bằng giết cá mập hay cá sấu ?
Họ không thấy may mắn khi có cá heo đến bờ biển của mình hay sao mà còn giết chúng nó...

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
ôi thật là khủng khiếp, bọn nó nghĩ gì khi làm cái trò này chứ, cá heo ng` ta bảo tồn mà, sao lại giết hàng loạt thế kia
mà cái lý do rất ư là ngu ngốc :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,344
Latest member
thomo368

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week