'Đan Trường hứa sẽ cưới nếu tôi giúp trả hết nợ'

- Đan Trường thông báo là đã gửi cho chị tổng tất cả là 42.000 USD, số tiền này đã đủ hoàn lại cho khoản tiền anh ấy vay chị, trong thời gian yêu nhau hay chưa?

- Vẫn chưa đủ, đầu tiên anh ấy bảo vì nghĩa tình gửi cho 2.000 USD, nhưng tôi chưa đủ. Sau một thời gian mọi chuyện tạm lặng xuống, Thủy Tiên sợ mọi chuyện sẽ vỡ lở trên truyền thông, chồng của mình yêu hai người cùng một lúc, lợi dụng tiền bạc của người khác, nên Thủy Tiên chấp nhận trả 30.000 USD. Nhưng số tiền này vẫn còn thiếu so với số tiền tôi đã từng giúp Đan Trường.

Mà cũng không chỉ có tôi, mà còn nhiều fan nữ khác cũng rơi vào trường hợp tương tự như tôi. Chị Thanh là một fan cuồng, từ trước đến nay cho Đan Trường rất nhiều, mỗi lần hàng trăm triệu, làm bao nhiêu cho anh ấy hết, ngoài ra, nhiều fan quen thân cho anh rất nhiều tiền, như chị Thảo Sing (Hà Nội), Trà My (Hải Phòng).

Lợi dụng tiền bạc nhiều hơn tình cảm

- Theo như Đan Trường nói thì chị đang có âm mưu khủng bố tinh thần, phá hoại đời sống vợ chồng của anh ấy, vì hai người đã từng yêu nhau, nhưng anh lại lựa chọn lấy một cô gái khác, nên chị mới làm lớn chuyện này, quan điểm của chị như thế nào?

- Đan Trường đã cư xử vô cùng tệ. Chuyện tiền nong là như vậy, về chuyện tình cảm. Anh quen Thuỷ Tiên khi anh và tôi đã quen nhau trước đó và lừa dối tôi để tiếp tục vay nợ tiền. Hứa rằng sẽ cưới tôi, một lúc bắt cá hai tay.

- Chị có thể chia sẻ câu chuyện tình cảm của chị với anh Đan Trường bắt đầu từ khi nào và tại sao lại kết thúc?

- Tôi và anh Bo chính thức yêu nhau vào tháng 3/2012, cả hai thường xuyên nhắn tin, email quan tâm cho nhau và nảy sinh tình cảm, cả hai ngập tràn trong hạnh phúc. Ngày nào cũng nhắn tin qua wechat, ngủ dậy là anh đã nhắn tin cho tôi, một ngày không biết bao nhiêu lần, rồi ngày nào cũng gửi ảnh sinh hoạt cho tôi.

Thời gian đó, Đan Trường thích gì tôi cũng mua gửi về cho anh, anh nói muốn có đồng hồ, tôi mua đồng hồ, anh nói muốn ăn yến để tẩm bổ sức khỏe, tôi cũng mua cho anh, gửi từ Úc về Việt Nam.

Hình ảnh hạnh phúc của Đan Trường và D. thưở còn yêu.

Nhưng đến tháng 9, cả hai cảm thấy không hợp nhau vì fan làm phiền quá nhiều, rồi anh nói chia tay với tôi, với lý do không chịu nổi tính cách của nhau. Lúc này, tôi rất hoài nghi, đến giờ tôi mới biết lúc đó anh đã quen Thủy Tiên và lừa dối tình cảm của mình.

Thời gian đó, anh đã sang Mỹ đi chơi cùng với gia đình Thủy Tiên tháng 7/2012. Một lúc anh yêu hai người, nhưng anh không công nhận mà biện minh. Anh nói với tôi, thực chất anh yêu Thủy Tiên vào tháng 10/2012 sau khi chia tay với tôi, nhưng công bố với báo chí yêu Thủy Tiên vào tháng 4. Trong khi đó, vào tháng 10, anh vẫn về nhà tôi chơi và tỏ thái độ muốn quay lại, khen tôi là người vợ lý tưởng, bảo tôi đợi anh 3 tháng nữa.

Nhưng khi tôi hỏi nếu em đợi anh 3 tháng, anh có chắc chắn cưới em không thì anh nói không chắc chắn. Thế nên chúng tôi chia tay nhau từ thời điểm đó, bởi tôi nghĩ nếu yêu mình thật lòng thì anh sẽ cư xử khác.

- Nghĩa là theo chị, chị đã dốc lòng dốc sức giúp đỡ bạn trai, đến giờ anh chàng lại quay ra tố mình tống tiền, trong khi chị lại là người giúp anh ấy rất nhiều về mặt kinh tế?

- Nếu thử hỏi không có chuyện tình yêu và hứa hẹn kết hôn thì có ai trong vòng nửa năm lại bỏ ra một số tiền lớn như vậy, với 1 đứa con gái mới 25 tuổi, đó là những số tiền mà tôi lao động vất vả và kiếm được bằng mồ hôi nước mắt của mình, lấy cả tiền của shop để ứng cứu Đan Trường. Và cuối cùng anh trả ơn bằng cách đưa lên báo tố cáo tống tiền.

D khẳng định Đan Trường lừa dối tình cảm để lấy tiền của mình. (Ảnh do nhân vật cung cấp)

Một ngôi sao hàng đầu mà lợi dụng tình cảm con người để lấy tiền trả nợ, không những thế cùng một lúc còn yêu hai người, thật không đáng trân trọng.

- Thủy Tiên đã hết lòng vì chồng trong giai đoạn khó khăn này, đứng ra thay chồng trả tiền cho chị, chị nghĩ sao khi Đan Trường đã tìm được người phụ nữ của mình?

- Thực sự đến giờ tôi mới biết lúc đó Đan Trường đang thiếu nợ và muốn qua Tết giải quyết hết chỗ nợ và cưới vợ, ai là người trả hết số nợ cho anh thì anh sẽ cưới. Không chọn tôi mà chọn Thủy Tiên thì cũng nằm trong tính toán của Đan Trường thôi.

Bởi vì, sau khi kết hôn, Đan Trường còn liên tục kể với tôi và mẹ tôi là hai vợ chồng anh đã ly thân, không nói chuyện với nhau, trong khi một mặt lại đưa lên báo chí hình ảnh rất hạnh phúc. Kể khổ với tôi, tất cả là nhờ vợ lo, nên đám cưới lần này anh không đi vay được tiền thì không tổ chức, nếu có thì cũng gói gọn 5.000 USD, nên chuyện trả tiền tôi thì để anh trả dần.

Chính xác là tôi và Đan Trường hẹn ngày 10/7, sẽ nói chuyện và trả tiền, tôi đợi đến ngày đó, nhưng hôm đó anh khóa tất cả, kể cả số điện thoại của tôi và họp báo tổ chức họp báo lên tiếng tôi tống tiền, phá hoại hạnh phúc. Đúng là vừa ăn cắp, vừa la làng.

Theo Đất Việt

- - - Updated - - -

Sướng vãi, muốn có đồng hồ là có đồng hồ, muốn yến để ăn là có yến để ăn , muốn gì được nấy ... :binhsua46:

a DanTruong kiếm tiền giỏi nhỉ , không cần ngồi máy tính mà ra nhiều tiền quá @@

Tiền ......................... tiền......................................... vẫn là tiền :m014:

đan trường mà thiếu tiền, vãi cả nhà báo

là người cả thôi bạn đan trường cũng là người với là cs thôi chứ có phải là cái người in ra tiền đâu mà ko thiếu hả bạn, mà ko thiếu tiền chưa chắc đã ko cần thêm tiền.

gái đẹp thường nghèo , anh chỉ chơi qua đường rồi thôi

gái xấu mới giàu , đó mới là ng anh muốn lấy !

Tình ko đòi dc chứ tiền vẫn còn bằng chứng in đầy trên giấy tờ , bạn D cứ đòi đi , ủng hộ bạn

:m098: cũng từng thần tượng đan trường và nghĩ là 1 người tốt hok ngờ cũng vì tiền mà lại như z

gái đẹp thường nghèo , anh chỉ chơi qua đường rồi thôi

gái xấu mới giàu , đó mới là ng anh muốn lấy !

Tình ko đòi dc chứ tiền vẫn còn bằng chứng in đầy trên giấy tờ , bạn D cứ đòi đi , ủng hộ bạn

làm sao đòi đc, làm gì có giấy tờ quay mượn bảo đảm là thế, nếu có cho tiền đan trường cũng ko dám mở họp báo nói bà này tống tiền

mình có thằng cháu hơn mình 4 tuổi (sinh năm 87) mới tốt nghiệp nhạc viện ngoài huế(học 4 năm) mới về Đà Nẵng đkí hợp đồng hát show cho mấy resort tháng đã 10 chai rùi(nhận đầu tháng). nó nói chừng đó ăn thua j, ca sĩ có tiếng tí là chạy show ko dưới 50 củ. vậy a Bo ca sĩ gạo cội của Việt Nam thì 1 lần đi show thì biết bao nhiêu tiền, còn ra Album nữa. chẳng lẽ thiếu tiền để mượn pé này 1-2 trăm củ để làm Album, chứng cứ cũng chẳng rõ ràng, mà nếu nó dại vì yêu quá mà bị dụ tiền thì tại nó thôi kiện cáo gì, ko nữa thì dắt nhau ra tòa

mình có thằng cháu hơn mình 4 tuổi (sinh năm 87) mới tốt nghiệp nhạc viện ngoài huế(học 4 năm) mới về Đà Nẵng đkí hợp đồng hát show cho mấy resort tháng đã 10 chai rùi(nhận đầu tháng). nó nói chừng đó ăn thua j, ca sĩ có tiếng tí là chạy show ko dưới 50 củ. vậy a Bo ca sĩ gạo cội của Việt Nam thì 1 lần đi show thì biết bao nhiêu tiền, còn ra Album nữa. chẳng lẽ thiếu tiền để mượn pé này 1-2 trăm củ để làm Album, chứng cứ cũng chẳng rõ ràng, mà nếu nó dại vì yêu quá mà bị dụ tiền thì tại nó thôi kiện cáo gì, ko nữa thì dắt nhau ra tòa

vãi cả bạn bạn đọc lại xem nếu đúng như chuyện này là thật đó rỏ ràng là lừa tình và tiền. ngu thì chịu cái này đúng, nhưng đâu phải con này nó kiện mà ĐT kiện nó mà, với lại sao lại so sánh chuyện chạy show hay ko show, ko lẻ có tiền là ko cần thêm tiền sao ta ?

vãi cả bạn bạn đọc lại xem nếu đúng như chuyện này là thật đó rỏ ràng là lừa tình và tiền. ngu thì chịu cái này đúng, nhưng đâu phải con này nó kiện mà ĐT kiện nó mà, với lại sao lại so sánh chuyện chạy show hay ko show, ko lẻ có tiền là ko cần thêm tiền sao ta ?
cần thêm tiền hay ko thì cái đó tự bản tính mỗi người hiểu, mình đâu phán xét, nhưng mình thấy báo chí cũng thường hay đơm đặc nhìu lắm, mà vs lại cũng ko nghĩ a Bo là kiểu người như thế..., mà mấy kiểu Xì Can dal này cũng giúp có tiếng lăm đó >.<. mọi chuyện khi rõ ràng có đối chất trực típ của đôi bên rùi hạ hồi phân giải, cứ nhìn vào đánh giá lung tung thì dc gì. "nhìu lúc nhìn zậy mà hổng phải zậy mà"

làm sao đòi đc, làm gì có giấy tờ quay mượn bảo đảm là thế, nếu có cho tiền đan trường cũng ko dám mở họp báo nói bà này tống tiền
hình như vẫn còn lưu lại hóa đơn chuyển tiền , nếu muốn đòi thì cũng dễ ah , dắt nhau ra tòa là xong nếu 2 bên ko thể tự thỏa hiệp

cần thêm tiền hay ko thì cái đó tự bản tính mỗi người hiểu, mình đâu phán xét, nhưng mình thấy báo chí cũng thường hay đơm đặc nhìu lắm, mà vs lại cũng ko nghĩ a Bo là kiểu người như thế..., mà mấy kiểu Xì Can dal này cũng giúp có tiếng lăm đó >.<. mọi chuyện khi rõ ràng có đối chất trực típ của đôi bên rùi hạ hồi phân giải, cứ nhìn vào đánh giá lung tung thì dc gì. "nhìu lúc nhìn zậy mà hổng phải zậy mà"
đùng rồi , tiền có đủ hay ko tùy bản tính mỗi ng

SnSD , DBSK .. nổi tiếng toàn châu á có lúc còn chả dư dả , dtruong là j so với họ . Nhất là d/v ca sĩ diễn viên , tiền chi cho nhu cầu xa xỉ chưng diện hào quang bề ngoài là rất lờn , ko đủ là bt thôi . Gia đình của dtruong cũng chả phải hào phú j , gốc công nhân thôi mà

người ta nợ tiền vay chẳng lẽ chạy ra tòa báo"tôi vừa vay của ông A, ngân hàng Z" 10000000 tiền" hả
chuyện giới nghệ sĩ nổi tiếng nợ hàng tỉ ko phải chuyện hiếm
chắc ông này cũng là 1 fan cuồng DT và có khi cũng bị dính mấy LR =))

người ta nợ tiền vay chẳng lẽ chạy ra tòa báo"tôi vừa vay của ông A, ngân hàng Z" 10000000 tiền" hả
chuyện giới nghệ sĩ nổi tiếng nợ hàng tỉ ko phải chuyện hiếm
chắc ông này cũng là 1 fan cuồng DT và có khi cũng bị dính mấy LR =))
em nghe nhìu nhạc lắm bác ơi và cũng ko cuồng ai cả, mà nếu có cuồng thì chắc cuồng EM' thôi (vì nghe miết) =))=)). cứ chờ phim xem típ thôi....0=0 =))=))

đây chỉ là hình thức tạo Scandal của Dan Trường thôi, sau 1 thời gian im hơi. PR theo kiểu rẻ tiền thiếu đạo đức

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week