'Đan Trường hứa sẽ cưới nếu tôi giúp trả hết nợ'

- Đan Trường thông báo là đã gửi cho chị tổng tất cả là 42.000 USD, số tiền này đã đủ hoàn lại cho khoản tiền anh ấy vay chị, trong thời gian yêu nhau hay chưa?

- Vẫn chưa đủ, đầu tiên anh ấy bảo vì nghĩa tình gửi cho 2.000 USD, nhưng tôi chưa đủ. Sau một thời gian mọi chuyện tạm lặng xuống, Thủy Tiên sợ mọi chuyện sẽ vỡ lở trên truyền thông, chồng của mình yêu hai người cùng một lúc, lợi dụng tiền bạc của người khác, nên Thủy Tiên chấp nhận trả 30.000 USD. Nhưng số tiền này vẫn còn thiếu so với số tiền tôi đã từng giúp Đan Trường.

Mà cũng không chỉ có tôi, mà còn nhiều fan nữ khác cũng rơi vào trường hợp tương tự như tôi. Chị Thanh là một fan cuồng, từ trước đến nay cho Đan Trường rất nhiều, mỗi lần hàng trăm triệu, làm bao nhiêu cho anh ấy hết, ngoài ra, nhiều fan quen thân cho anh rất nhiều tiền, như chị Thảo Sing (Hà Nội), Trà My (Hải Phòng).

Lợi dụng tiền bạc nhiều hơn tình cảm

- Theo như Đan Trường nói thì chị đang có âm mưu khủng bố tinh thần, phá hoại đời sống vợ chồng của anh ấy, vì hai người đã từng yêu nhau, nhưng anh lại lựa chọn lấy một cô gái khác, nên chị mới làm lớn chuyện này, quan điểm của chị như thế nào?

- Đan Trường đã cư xử vô cùng tệ. Chuyện tiền nong là như vậy, về chuyện tình cảm. Anh quen Thuỷ Tiên khi anh và tôi đã quen nhau trước đó và lừa dối tôi để tiếp tục vay nợ tiền. Hứa rằng sẽ cưới tôi, một lúc bắt cá hai tay.

- Chị có thể chia sẻ câu chuyện tình cảm của chị với anh Đan Trường bắt đầu từ khi nào và tại sao lại kết thúc?

- Tôi và anh Bo chính thức yêu nhau vào tháng 3/2012, cả hai thường xuyên nhắn tin, email quan tâm cho nhau và nảy sinh tình cảm, cả hai ngập tràn trong hạnh phúc. Ngày nào cũng nhắn tin qua wechat, ngủ dậy là anh đã nhắn tin cho tôi, một ngày không biết bao nhiêu lần, rồi ngày nào cũng gửi ảnh sinh hoạt cho tôi.

Thời gian đó, Đan Trường thích gì tôi cũng mua gửi về cho anh, anh nói muốn có đồng hồ, tôi mua đồng hồ, anh nói muốn ăn yến để tẩm bổ sức khỏe, tôi cũng mua cho anh, gửi từ Úc về Việt Nam.

Hình ảnh hạnh phúc của Đan Trường và D. thưở còn yêu.

Nhưng đến tháng 9, cả hai cảm thấy không hợp nhau vì fan làm phiền quá nhiều, rồi anh nói chia tay với tôi, với lý do không chịu nổi tính cách của nhau. Lúc này, tôi rất hoài nghi, đến giờ tôi mới biết lúc đó anh đã quen Thủy Tiên và lừa dối tình cảm của mình.

Thời gian đó, anh đã sang Mỹ đi chơi cùng với gia đình Thủy Tiên tháng 7/2012. Một lúc anh yêu hai người, nhưng anh không công nhận mà biện minh. Anh nói với tôi, thực chất anh yêu Thủy Tiên vào tháng 10/2012 sau khi chia tay với tôi, nhưng công bố với báo chí yêu Thủy Tiên vào tháng 4. Trong khi đó, vào tháng 10, anh vẫn về nhà tôi chơi và tỏ thái độ muốn quay lại, khen tôi là người vợ lý tưởng, bảo tôi đợi anh 3 tháng nữa.

Nhưng khi tôi hỏi nếu em đợi anh 3 tháng, anh có chắc chắn cưới em không thì anh nói không chắc chắn. Thế nên chúng tôi chia tay nhau từ thời điểm đó, bởi tôi nghĩ nếu yêu mình thật lòng thì anh sẽ cư xử khác.

- Nghĩa là theo chị, chị đã dốc lòng dốc sức giúp đỡ bạn trai, đến giờ anh chàng lại quay ra tố mình tống tiền, trong khi chị lại là người giúp anh ấy rất nhiều về mặt kinh tế?

- Nếu thử hỏi không có chuyện tình yêu và hứa hẹn kết hôn thì có ai trong vòng nửa năm lại bỏ ra một số tiền lớn như vậy, với 1 đứa con gái mới 25 tuổi, đó là những số tiền mà tôi lao động vất vả và kiếm được bằng mồ hôi nước mắt của mình, lấy cả tiền của shop để ứng cứu Đan Trường. Và cuối cùng anh trả ơn bằng cách đưa lên báo tố cáo tống tiền.

D khẳng định Đan Trường lừa dối tình cảm để lấy tiền của mình. (Ảnh do nhân vật cung cấp)

Một ngôi sao hàng đầu mà lợi dụng tình cảm con người để lấy tiền trả nợ, không những thế cùng một lúc còn yêu hai người, thật không đáng trân trọng.

- Thủy Tiên đã hết lòng vì chồng trong giai đoạn khó khăn này, đứng ra thay chồng trả tiền cho chị, chị nghĩ sao khi Đan Trường đã tìm được người phụ nữ của mình?

- Thực sự đến giờ tôi mới biết lúc đó Đan Trường đang thiếu nợ và muốn qua Tết giải quyết hết chỗ nợ và cưới vợ, ai là người trả hết số nợ cho anh thì anh sẽ cưới. Không chọn tôi mà chọn Thủy Tiên thì cũng nằm trong tính toán của Đan Trường thôi.

Bởi vì, sau khi kết hôn, Đan Trường còn liên tục kể với tôi và mẹ tôi là hai vợ chồng anh đã ly thân, không nói chuyện với nhau, trong khi một mặt lại đưa lên báo chí hình ảnh rất hạnh phúc. Kể khổ với tôi, tất cả là nhờ vợ lo, nên đám cưới lần này anh không đi vay được tiền thì không tổ chức, nếu có thì cũng gói gọn 5.000 USD, nên chuyện trả tiền tôi thì để anh trả dần.

Chính xác là tôi và Đan Trường hẹn ngày 10/7, sẽ nói chuyện và trả tiền, tôi đợi đến ngày đó, nhưng hôm đó anh khóa tất cả, kể cả số điện thoại của tôi và họp báo tổ chức họp báo lên tiếng tôi tống tiền, phá hoại hạnh phúc. Đúng là vừa ăn cắp, vừa la làng.

Theo Đất Việt

- - - Updated - - -

Sướng vãi, muốn có đồng hồ là có đồng hồ, muốn yến để ăn là có yến để ăn , muốn gì được nấy ... :binhsua46:

ngày trước khi lấy TT , người ta cứ đoán mò đoán non DT lấy vợ vì vợ giàu có , cưới nhau chưa nguội đã có scandal không phải vì tình mà lại đúng ngay quan điểm trước đó ... vì TIỀN . Đúng là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa ^_^ . Fan thì vẫn ủng hộ chứ như anh Adam bồ cao thái sơn có nói " Không có lửa làm sao có khói "

Đan Trường đi hát trước và nổi tiếng trước Đàm Vĩnh Hưng mấy năm giời ,thế mà bây giờ Đàm Vĩnh Hưng siêu siêu giàu mà Đan Trường không có vài trăm tỷ đút túi sao.ĐÀm Vĩnh Hưng khác mỗi cái là không có ông bầu nên chắc ăn cả ,Đan Trường ngu nên bị ông bầu quản lý hết mới thiếu nợ trừ trường hợp cờ bạc,lô đề

ui trời, tưởng ai, cái thằng chỉ biết lợi dụng người khác thì có nổi tiếng tới đâu cung~ chỉ là cức
ko nhờ Lâm Chí Khanh thì dc như hôm nay sao, ăn cức đá bô

sao có vài chục k$ mà đồng chí này phải thế nhỉ, hát bao nhiêu năm, tiền phải ko thiếu chứ, :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

nói thật chứ dại trai thi chịu, đâu có ép buộc đưa tiền đâu, chắc ghen tức ng ta có vợ rồi đây mà

nói thật chứ dại trai thi chịu, đâu có ép buộc đưa tiền đâu, chắc ghen tức ng ta có vợ rồi đây mà

em đấy người còn bị lấy huống chi là tiền,đến khi biết Đan Trường lấy vợ thì mới biết lừa cả tình lẫn tiền ai chả đòi lại

Nhưng mà hình như là tống tiền thiệt. kêu ng ta đưa tiền không đưa thì lấy hình đưa lên không tống tiền thì là gì :m123:

gái đẹp thường nghèo , anh chỉ chơi qua đường rồi thôi

gái xấu mới giàu , đó mới là ng anh muốn lấy !

Tình ko đòi dc chứ tiền vẫn còn bằng chứng in đầy trên giấy tờ , bạn D cứ đòi đi , ủng hộ bạn
Quan trọng là lỗ rồi phải đòi cho nát ra chứ bỏ cái nào dc :)) mà gái đẹp mà nghèo ... cái đó chỉ có trong phim thôi . Tôi chắc 100% là đa số gái nhà giàu luôn đẹp hơn gái nhà giàu

bằng chứng của nó làm gì tới 60k mà đòi 60k vãi quá trong khi bên phía đt trả tổng 40k rùi . cái tội ngu đem tiền cho trai giờ chơi đòi vui nhỉ

Quan trọng là lỗ rồi phải đòi cho nát ra chứ bỏ cái nào dc :)) mà gái đẹp mà nghèo ... cái đó chỉ có trong phim thôi . Tôi chắc 100% là đa số gái nhà giàu luôn đẹp hơn gái nhà giàu
vậy hả , có thể trải nghiệm c/s của tui với ông khác nhau . Uh thì nhà giàu có tiền son phấn xịn , dưỡng da xịn , nét đẹp càng dc tôn lên . Nhưng ko hiểu sao tui vẫn thấy gái nhà nghèo nhiều em ăn đứt gái giàu ở cái duyên trời cho, nét đằm thắm mà nhà giàu ít có dc. Nhà giàu tính tình thường hay bá đạo lạnh lùng, nhà nghèo hiền lành hơn. Tui vẫn nghĩ ông trời thường ko cho ai quá sung sướng, cùng lúc vừa đẹp vừa giàu, thường chỉ 1 mà thôi, tuy nhiên vẫn có trường hợp đặc biệt xảy ra chứ ko phải ko có :D

vậy hả , có thể trải nghiệm c/s của tui với ông khác nhau . Uh thì nhà giàu có tiền son phấn xịn , dưỡng da xịn , nét đẹp càng dc tôn lên . Nhưng ko hiểu sao tui vẫn thấy gái nhà nghèo nhiều em ăn đứt gái giàu ở cái duyên trời cho, nét đằm thắm mà nhà giàu ít có dc. Nhà giàu tính tình thường hay bá đạo lạnh lùng, nhà nghèo hiền lành hơn. Tui vẫn nghĩ ông trời thường ko cho ai quá sung sướng, cùng lúc vừa đẹp vừa giàu, thường chỉ 1 mà thôi, tuy nhiên vẫn có trường hợp đặc biệt xảy ra chứ ko phải ko có :D
Duyên thì tùy người . Nghèo ở đây là làm lụm vất vã ăn ko đủ ốm tong ốm teo @@ , đấy là nói mấy người làm cực khổ chứ ko phải son phấn cái gì nghèo ở đây là cực khổ chứ ko phải nhà nghèo ngồi 1 chỗ . Tôi chưa thấy ai làm nặng nhọc mà đẹp cả . Vì thế người ta lấy chồng thường chọn chồng giàu cho đời bớt khổ .
Nhà giàu bá đạo lạnh lùng :m082: chắc ông đọc tiểu thuyết tình cảm nhiều quá nên nhiểm thì phải :binhsua47:

Last edited by a moderator:
Duyên thì tùy người . Nghèo ở đây là làm lụm vất vã ăn ko đủ ốm tong ốm teo @@ , đấy là nói mấy người làm cực khổ chứ ko phải son phấn cái gì nghèo ở đây là cực khổ chứ ko phải nhà nghèo ngồi 1 chỗ . Tôi chưa thấy ai làm nặng nhọc mà đẹp cả . Vì thế người ta lấy chồng thường chọn chồng giàu cho đời bớt khổ .
Nhà giàu bá đạo lạnh lùng @@ chắc ông đọc tiểu thuyết tình cảm nhiều quá nên nhiểm thì phải :binhsua47:
ko có quen ai làm lụng cực khổ , đi làm nhân viên thì nhiều , sắc đẹp vẫn mặn mà bt , đẹp tự nhiên , ít son ít phấn

ko phải nhiễm tiểu thuyết đâu :D tui từng gặp 1 người phải nói là trên giàu của giàu , ấn tượng khó phai . Con gái của em vợ Nguyễn tấn Dũng =)) biệt thự 5 tấm , tiền cho cá ăn 1 ngày 3 triệu , cổng nhà gắn chuông báo động , chỉ cần quẳng 1 bịch sữa đậu nành chẹt cái bóng qua sân 1 cái còi nó hú ko điếc tai nữa thì thoy :)) Em ấy đó ah , đẹp cực kì nhưng lạnh như băng tuyết , nghe ẽm nói chuyện là đủ lạnh cả người chưa cần chờ tới lúc ẽm ra lệnh :)) Với ko nổi !

ko có quen ai làm lụng cực khổ , đi làm nhân viên thì nhiều , sắc đẹp vẫn mặn mà bt , đẹp tự nhiên , ít son ít phấn

ko phải nhiễm tiểu thuyết đâu :D tui từng gặp 1 người phải nói là trên giàu của giàu , ấn tượng khó phai . Con gái của em vợ Nguyễn tấn Dũng =)) biệt thự 5 tấm , tiền cho cá ăn 1 ngày 3 triệu , cổng nhà gắn chuông báo động , chỉ cần quẳng 1 bịch sữa đậu nành chẹt cái bóng qua sân 1 cái còi nó hú ko điếc tai nữa thì thoy :)) Em ấy đó ah , đẹp cực kì nhưng lạnh như băng tuyết , nghe ẽm nói chuyện là đủ lạnh cả người chưa cần chờ tới lúc ẽm ra lệnh :)) Với ko nổi !
Lạnh lùng băng tuyết @@ nghe cứ như mấy truyện tiểu thuyết cho con gái đọc :binhsua47:, Thì nhỏ nào chã thế tại nhà nghèo chã có vốn để chảnh

Lạnh lùng băng tuyết @@ nghe cứ như mấy truyện tiểu thuyết cho con gái đọc :binhsua47:, Thì nhỏ nào chã thế tại nhà nghèo chã có vốn để chảnh

chài , ta nói chuyện như thế quen rồi , nghe nhạc hoa từ nhỏ cộng sở thích đọc truyện lúc rảnh rỗi nên cách nói bị ảnh hưởng , thông cảm

chài , ta nói chuyện như thế quen rồi , nghe nhạc hoa từ nhỏ cộng sở thích đọc truyện lúc rảnh rỗi nên cách nói bị ảnh hưởng , thông cảm
Thế mà bảo ko nhiễm @@ ko phải cách nói ko đâu @@

Nói chung mất tiền là em dại rồi . Cẩn thận vụ này ko em lại dính vào cái luật pháp thì thêm 1 lần dại nữa cho em . Her , cũng nhờ có em mà mọi người biết thêm được nhiều về anh Bò đấy chứ nhỉ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week