Help Dane-Lập hội kiếm payza,paypal hoặc moneybooker.Cơ hội cho các bạn.

:m122: scammer đó anh em...cẩn thận đó
bạn này đi dùm mình nhá.scam cái gì của bạn.post lên đây mình xem?
lên cho bạn nào cùng muốn kiếm ít tiền.
PS:Không mời những thằng tỏ vẻ ta đây có $,đại gia nhá.tụi mày rảnh thì ngậm mồm vào.tao ko scam 1 cái gì của thằng nào?ok?
à quên mod vào xử lí vụ này giùm mình.nói mình scam không có bằng chứng?vu khống theo luật forum xử như nào vậy?

Dane
Dane is offline
[Junior Member]

Thanks
0

Nó là ai nhỉ

bạn nói sai rồi.mà pải hỏi nó là con gì. súc vật mà.súc vật thì mãi là súc vật thôi,con gì à.nó là con gì mà người ta ỉa ra pát nó rình chộp ngay ấy.chính nó đó.
cái kiểu đại loại lập topci câu new này thì ta còn lạ gì. chính là con *** yh pattysimpo2012 đó.là banhxac,utlg... là con gì mà người ta ỉa ra pát nó rình chộp ngay ấy.chính nó đó.

Last edited by a moderator:
bạn nói sai rồi.mà pải hỏi nó là con gì. súc vật mà.súc vật thì mãi là súc vật thôi,con gì à.nó là con gì mà người ta ỉa ra pát nó rình chộp ngay ấy.chính nó đó
ê.ko làm thì biến?cái loại vô văn hóa như mày vào forum này sủa bậy hả?

Tiền thì không lo scam vì nhờ trung gian giữ rồi. Quan trọng là vốn nhiều quá, newbie mà >100LR thi lấy đâu ra còn sock siếc nữa. newbie ngoài thời gian và chăm chỉ, kiên nhẫn thì nói thật, chả có gì hết ráo. Ngày kiếm được 1-2$ captcha mà mừng hú rồi lấy đâu ra >100 $ để theo thớt. Thớt có lòng thì inbox free đến khi newbie đủ vốn thì đú theo nào.

Tiền thì không lo scam vì nhờ trung gian giữ rồi. Quan trọng là vốn nhiều quá, newbie mà >100LR thi lấy đâu ra còn sock siếc nữa. newbie ngoài thời gian và chăm chỉ, kiên nhẫn thì nói thật, chả có gì hết ráo. Ngày kiếm được 1-2$ captcha mà mừng hú rồi lấy đâu ra >100 $ để theo thớt. Thớt có lòng thì inbox free đến khi newbie đủ vốn thì đú theo nào.

bạn k đọc nó à.cần 100lr mà.nó trung gian 20lr còn lại giả vở đưa cho nó 100lr để làm vốn.cái loại súc vật này ta lạ gì. con súc vạt c hó này chỉ cho cho ng ta ỉa là nhảy vào đớp liền ấy mà

có 100$ làm invest là xong rồi !

Thớt có giỏi thì lấy nick chính ra mà lập topic, clone lập topic có mục đích gì thì chắc mọi người biết rồi

bạn này đi dùm mình nhá.scam cái gì của bạn.post lên đây mình xem?
lên cho bạn nào cùng muốn kiếm ít tiền.
PS:Không mời những thằng tỏ vẻ ta đây có $,đại gia nhá.tụi mày rảnh thì ngậm mồm vào.tao ko scam 1 cái gì của thằng nào?ok?
à quên mod vào xử lí vụ này giùm mình.nói mình scam không có bằng chứng?vu khống theo luật forum xử như nào vậy?

bác cho cái proof bác kiếm dc tiền. Toàn thấy nói ko ah. nên mọi ng phải cẩn thận.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week