Đang buồn. Cần ae giúp đỡ về cách cua gái!!!

Nói thật bác 1 câu mình mà là Girl thì mình cũng rất khó chịu những người theo đuồi và làm phiền mình như vậy.

Gặp e nó lại làm trong môi trường phức tạp nữa, mỗi loại girl sẽ có bí kiếp để cua riêng. Còn ko có bí kiếp mà muốn cua được em nó thì

Trừ khi.....(bôi đen nhé):
Nhà giàu - đẹp trai - khoai to

giúp dc cho vài $ đi hay làm cái event đi,chứ cứ thank ở mmo thừa qué :binhsua141:
e làm gì bank có quan tâm ko?
nếu ko quan trọng việc e làm gì thì bạn hãy chiến tiếp, cái quan trong là kiên trì và thành thật,bạn hay làm cho nta hiểu dc bạn thích ntta thật lòng và nta cam thấy dc điều đó, suy đi tóm lại cái từ "kiên trì"
1 điều nữa tùy vào típ người mà chiến, thuận theo chiều gió ý mà.đừng có hùng hục đuổi theo nta,nta càng sợ,
từ từ khoai sẽ nhừ,mưa dầm thất đất

nhjn 1 nuồi lười đọc quá @@ up cho ai giúp ông ấy sớm dc thông ass =))

bác bị say nắng, còn cô gái kia thì bị choáng trước đống phiền nhiễu mà bạn gây ra :)). bạn nên nhớ là những gì cô ấy nói với bạn là "tại nơi cô ấy làm việc", điều đó làm cô ấy nhẹ nhàng cho xong chuyện ấy mà. mình cảm nhận dc 1 phần tính cách cô gái kia ^_^

Nói thật bác 1 câu mình mà là Girl thì mình cũng rất khó chịu những người theo đuồi và làm phiền mình như vậy.

Gặp e nó lại làm trong môi trường phức tạp nữa, mỗi loại girl sẽ có bí kiếp để cua riêng. Còn ko có bí kiếp mà muốn cua được em nó thì

Trừ khi.....(bôi đen nhé):
Nhà giàu - đẹp trai - khoai to

Đẹp zai khoai to nhà giàu =)) , cái cảm giác say nắng 1 em nào kể ra cũng phê mà em ấy đáp lại tình cảm 1 phát thì cũng tuyệt , nói chung thì gái nhà hàng còn tùy nhiều em nữa , đa phần zai thời đại này khôn như rận ấy XH - CT :)) , nếu em nó nói thế thì hiểu rồi hoặc là cứ tìm hiểu đi ( tò mò ) còn riêng mà gái nói như thế mình pipi cho nhanh

Tặng bạn bài hát :
[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wOC8xMS9lLzgvInagaMEZThlOGM0MGQzNWI1M2E3MmEzZmFlZjAyZDQ3ZWVjZjIdUngWeBXAzfEcUIbaBp4WeBq_mUsICCBD4WeBqnWeBSBDYXxWeSBUaMO6eSBWw6JdUngIGZ0LiBWw7UgSG_DoG5nfHwy[/FLASH]

Thực sự mới đọc sơ qua thì cô gái kia có vẻ ứng xử không được tốt và thông minh cho lắm.
Bác nghe câu mưa dầm thấm lâu chưa, nếu đã thực sự kết em đó thì không nên manh động quá, cứ quan tâm 1 cách nhẹ nhàng.
Trong tình yêu không giờ được phẳng phiu cả, khi cô ấy vấp ngã vì 1 vài lý do nào đó, mà bồ của cô ấy không thể ở bên (hoặc 1 vài lý do nào đó) mà bạn có mặt đúng lúc và quan tâm chia sẻ, thì có lẽ không bao lâu sẽ thành công thôi...Good luck!
Nhưng đừng làm j quá đáng nhé, nếu người ta đã không muốn thì nên tránh, mắc công phá vỡ hạnh phúc của người khác :)

Bí quyết của m đơn giản con nào nó để ý mình thì cưa lại k thì thôi . Chiều chuộng mệt vl :D Để nó chiều mình k sướng hơn . Bạn nói chuyện với họ cần 1,2 bữa là biết nó có thích m hay không liền ^^

Max

Khổ ! nói chung giờ con gái phức tạp lắm.mình cách đây 2 tuần có 1 em kia rủ đi chơi chưa gì hết ngày đầu đi chơi mình ôm tình cờ thấy ba con sói trong túi :m071:

Mình là mình thích câu "ba con sói" :binhsua139:
Mấy bác vào cho thread 1 lời khuyên hay cùng làm là chia sẻ 1 cái j đó đi, vào toàn chém, biết đâu sẽ là 1 đôi hp, há há

Nghe cái tít là pùn cười rồi. Nói thật chứ bác bị say nắng thôi, quên cô ấy đi 1 thời gian sẽ hết. Người như cô ấy không thiếu đâu, có tiền là có à. Còn yêu thì yêu người nào sống vì mình, yêu thương mình á. Chứ như cô ấy hôm này nói nọ, ngày mai làm khác thì tớ đã không thích rồi. Đằng này làm trong 1 nhà nàng mà nghe thèn phục vụ giới thiệu thì nghĩ gái ở đó cũng chả tử tế gì. MUA MỘT LIỀU THUỐC CHỐNG CẢM NẮNG UỐNG VÀO NGÀY MAI SẼ HẾT. :) CUỘC ĐỜI NÀY NHIỀU NGƯỜI CON GÁI TỐT LẮM!

:)) Đang nghe cái bài "khi biết em mang kiếp cầm c..u.. ..."
Vâng ! Bác thà lấy đĩ về làm vợ chứ đừng lấy vợ về làm đĩ bác ợ

[Khuyên thật sự] Cơ mà có cơ hội + trình độ thực sự thì việc quái gì phải nhào vào mấy e ở chốn "liên xô" ấy :)

:binhsua119: Nhìn thì thích vậy đó chứ quen đi thế nào cũng có chuyện :)

nhà hàng này mấy e cũng rất xinh, nên ae nào cần thì inbox mh cùng đi nhé, nhà hàng chỉ ăn uống ở trong phòng thui nhé, nên rất ấm áp, kiu đào nữa là phê lun, kiu đào thì ae chỉ tốn tiền bo cho nó thui chứ ae k phải lo khoản nào nữa tùy lòng mà ae bo cho nó, chứ ở đây k có qui định bo bao nhiu mới chiều?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week