Đang buồn. Cần ae giúp đỡ về cách cua gái!!!

attachment.php

2013 rồi cua gái ra mặt vầy sao dính bạn, phải làm sao mà trong thực có hư trong hư có thực, để gái nó tự cua mình chứ ;))

em ấy làm vậy vì đơn giản là em ấy không thích, đành là có cảm tình với ẽm, nhưng nhiệt tình như vậy rồi mà người ta còn thờ ơ thì thôi, xác định là hết cơ hội rồi, chia buồn :(

Giờ muốn cua thì chỉ cần mấy yếu tố hết sức tầm thường thui: đó chỉ cần giàu có mà không cần phải đẹp trai đâu, đẹp trai mà nghèo thì nó cũng bỏ thui

muốn có bn gái xa hơn nếu là vợ thì cần nhiều yếu tố như môi trường làm việc, điều kiện kinh tế, tác phong+đạo đức bản thân và cái quan trọng nhất là họ phải thích mình. Thế đó thớt thấy mình còn thiếu nhũng yếu tố nào thì gắng mà hoàn thiện. Còn muốn kiếm gái để thỏa mãn thì 300k ra công viên là xong

Nó nói có bồ rồi là nó nói thật đó. Chân thành khuyên bác kiếm con khác học hành tử tế :binhsua140:

Thời buổi này cái gì cũng phải có xiền :))

Nó nói có bồ rồi là nó nói thật đó. Chân thành khuyên bác kiếm con khác học hành tử tế :binhsua140:

có bồ rùi thì kệ e nó, mh vẫn có cơ hội mà, mh vào đó là khách tất nhiên nó phải chiu mình, k chiu kiu qli ra xử, mà e nó nói có bồ chỉ là xạo thui, e nói bồ e cũng làm trong đấy mà bảo e ra kiu bồ e vào đây thì e thững thờ

Last edited by a moderator:
có bồ rùi thì kệ e nó, mh vẫn có cơ hội mà, mh vào đó là khách tất nhiên nó phải chiu mình, k chiu kiu qli ra xử, mà e nó nói có bồ chỉ là xạo thui, e nói bồ e cũng làm trong đấy mà bảo e ra kiu bồ e vào đây thì e thững thờ
Nó đã không thích, càng ép nó càng bực thôi, hồi nó chặn số thì lúc đó mới ức :binhsua121:
Mà mấy con làm nhà hàng bồ nó toàn dân giang hồ đó, ghê lắm đó, hồi đó mình có gặp vài đứa rồi
Chẳng hay ho gì đâu

con gái tốt thì nhiều mà muốn nó thân một cách nói chuyện thôi đừng đem tiền ra nó không thích đâu ....tiền bạc là phù du và tình thì vô vàng.Nếu có cua được nhưng em ấy không thích đừng làm phiền nó.Nhiều trường hợp tiếng thoái lưỡng nan là xảy ra vụ đâm nhau rồi giết nhau

theo đánh giá của mình con gái về mức độ ân cần, dịu dàng, nhẹ nhàng,...biết yêu mà từ trước đến nay mình từng quen thì xếp như sau: Ninh bình (Tỉnh Quảng Bình) > Quảng Ngãi> Huế> Quảng Nam> Đà Nẵng -_- .hic hic. sorry mấy bạn nữ Đà Nẵng nhá ko phải mình dìm hàng đâu, tại mình cũng sống ở Đà Nẵng từ nhỏ đến lớn nhưng xét theo khách quan thì gái Đà Nẵng còn con nít, hay dỗi và ko chu đáo như các bạn nữ khác ở các tỉnh khác mình đã được gặp và lam quen. hehe! nghĩ gì nói đó thôi, nói chung gái Việt rất hiền lành...éc:binhsua141::binhsua141:

kaka :)) cậu này bị gái dẫn đường rồi :)
hãy bình tĩnh mà theo duổi nhé, chúc may mắn!

bác này phiền thế em ấy ko thích là phải!!! :)) mặt bác dày lv max rồi!!!! =))
bồ em cũng hay bị mấy thằng mặt dày gọi điện hỏi tùm lum thứ hết mà nó có thèm trả lời đâu lắm lúc nó đưa điện thoại bảo em trả trả lời giùm nữa thế là em có cơ hội đi troll bọn kia!!! :))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week