Spotlight Đẵng cấp survey của Cupic.

Thật ra thì cái này may mắn thôi , nếu không may mắn thì do mình gà nên phán bừa :D
Những con surveys chỉ cần điền email rồi là xong khõi cần điển info nó "cũng" leads !
ý mình là những con surveys của bạn Cupic làm nhé những con khác thì cách khác.
Nhưng mình dám chắc 1 điều là vài bữa những con surveys này sẽ không còn nữa :D các bạn tranh thủ kiếm thêm
goodluck

Thật ra thì cái này may mắn thôi , nếu không may mắn thì do mình gà nên phán bừa :D
Những con surveys chỉ cần điền email rồi là xong khõi cần điển info nó "cũng" leads !
ý mình là những con surveys của bạn Cupic làm nhé những con khác thì cách khác.
Nhưng mình dám chắc 1 điều là vài bữa những con surveys này sẽ không còn nữa :D các bạn tranh thủ kiếm thêm
goodluck

nhãm nhí . Cơ bản thì ai cũng biết muốn lead được Survey thì bạn phải hoàn thành khảo sát đến 1 mức nào đó tùy vào offers , chứ làm gì có vụ điền email vào là complete chứ ( chỉ có Email Submit ) .
Ví dụ như Toluna bạn vào mà complete theo cách làm may mắn xem , cho bạn làm cả 1000 lần cũng không bao giờ may mắn được

nhãm nhí . Cơ bản thì ai cũng biết muốn lead được Survey thì bạn phải hoàn thành khảo sát đến 1 mức nào đó tùy vào offers , chứ làm gì có vụ điền email vào là complete chứ ( chỉ có Email Submit ) .
Ví dụ như Toluna bạn vào mà complete theo cách làm may mắn xem , cho bạn làm cả 1000 lần cũng không bao giờ may mắn được
thế bạn có tin mấy con winning sủvey điền email vào ấn submit chưa load xong đã lead không=))

có j mà nhãm nhí. nói đúng đấy chư. mình làm offer rất rất rất rất nhiều lần xong step1 là lead luôn rồi :|. thế nên cũng chả có j tự xưng là pro cả. offers thực ra may mắn cao hơn là trình độ. trình độ thì học vấn English ngon là quá ổn rồi. kn làm offer thì mỗi người 1 2 năm là có thừa còn lại là may mắn và may mắn. trước h chưa thấy ai tự xưng pro offer cả :|. nếu pro mình chỉ nể những admin tự code được site. admin bảo mật tốt viết code site tốt support net tốt thì gọi là pro offer

Last edited by a moderator:
complete con tuluna đúng là pro đấy:binhsua07:

mấy con surveys dạng này thì chỉ cần điền mail thôi, ko cần làm tới bước cúi, lead hay ko do hên xui, mỡ nhìu tab thì dễ lead hơn.

nghe có vẻ vô lý nhỉ? thường thì mấy con này ít cũng phải qua 4 pages mới lead. :binhsua10:

chỉ cần mail thui bạn còn lại là hên xui theo ip. nếu bạn thấy 4page mới lead là do nó lead chậm chứ k phải cứ làm 4 page là lead. điền mail rồi đợi khoảng time = khoảng time làm 4 page nó cũng lead vậy thui

sangmt cho cái yahoo học hỏi làm con toluna nào !

- - - Updated - - -

sangmt cho cái yahoo học hỏi làm con toluna nào !

chỉ cần mail thui bạn còn lại là hên xui theo ip. nếu bạn thấy 4page mới lead là do nó lead chậm chứ k phải cứ làm 4 page là lead. điền mail rồi đợi khoảng time = khoảng time làm 4 page nó cũng lead vậy thui
dong y voi ban century ne` nhug hoi` do lam la 4 page la lead h cha hiu sao. Century cho minh YIM lam wen trao doi nha :binhsua35:

cái này thì biết, nhưng mà ăn kiểu này chỉ sợ NET dễ die, làm mấy site tụi us thì toàn làm kiểu này, còn làm site của group thì làm vài trang để giữ net, ko biết nghĩ vậy đúng ko?

theo dõi mấy hôm nay , thì thấy nhìu thằng bựa thật , sao lúc chưa có topic này thì ko phô trương cái tài mình ra đi , giờ thì lại tranh nhau khoe tài ở đây , rồi đi xỉa xói nạy nọ , haizz thật

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week