ĐANG CHÁN ĐỜI AI CÓ TÂM SỰ VÀO CHIA SẺ !

làm ở ngoài và mới mò lên đây ! cậu đọc hết topic sẽ biết tớ làm gì !
Ngoài đời hay trên MMO cũng thế thôi! Hên giờ bạn mới có 1 mình, áp lực chỉ 1 phần mà đã như thế rồi. Mình biết bạn chỉ muốn viết ra cho nhẹ lòng, đở nản, nhưng tốt nhất là biến điều đó thành hành động tốt hơn

Ngoài đời hay trên MMO cũng thế thôi! Hên giờ bạn mới có 1 mình, áp lực chỉ 1 phần mà đã như thế rồi. Mình biết bạn chỉ muốn viết ra cho nhẹ lòng, đở nản, nhưng tốt nhất là biến điều đó thành hành động tốt hơn

uhm tơ lên giải tỏa chư không kiếm việc làm ! thanks cậu nhé !

thanks cậu nhé !
Ko cần thank đâu, vì mình cũng từng rớt vào thời điểm giống bạn nên hơi hiểu thôi
Nào là vỡ nợ hơn trăm chai, học hành thì bết bát phải đi làm bừng bê càfe, bồi bàn, người yêu mới ngày nào 1 yêu anh 2 nhớ anh 3 cần anh... chóp mắt vắng tanh

Ko cần thank đâu, vì mình cũng từng rớt vào thời điểm giống bạn nên hơi hiểu thôi
Nào là vỡ nợ hơn trăm chai, học hành thì bết bát phải đi làm bừng bê càfe, bồi bàn, người yêu mới ngày nào 1 yêu anh 2 nhớ anh 3 cần anh... chóp mắt vắng tanh

1 hoàn cảnh cũng bi đát ! nghe gấu bác nghĩ lại gấu em như nhau ! chung lò ra

ráng đào mỏ đc con đại gia đê, xấu cũng lao vào hốt. chó chui gầm chạn nhưng đc cái ăn sung mặc sướng cả đời :D
vãi thím. đàn ông con trai thà chịu khổ chứ không chịu nhục.

cố lên cậu ơi! mình có 1 mình! mami bệnh, papa bệnh nhưng ráng buôn bán! mình thì can ngày cao lắm là 4-5$ để phụ gia đình!... mệt mỏi đủ thứ! vì tương lai cố lên! ông trời k tiệt đường sống của mình đâu! mmo này cũng nhiều cách kiếm sống và cũng k ít xấu! đôi lúc suy ngẫm và thấy buồn....... chã ai giúp được ta = chính ta :)

- Lúc đi lính về xong đi học , do trước tính cũng hay chơi nên nhà cấp 2tr/month ( sợ ăn chơi lêu lỏng nơi thị thành ). Đóng $ nhà hết 8 xị , còn lại nhiêu ăn uống đi lại . Đi học thì cứ vát cái cặp học xong đi về ====> Mấy đứa b rũ đi đá banh chơi này nọ ko bao jo đi , vì sao ??? ( $$$ dek đâu mà đi ) .
- Có chú kia rủ đánh bida mà từ chối nhiều lần quá riếc nó phán cho câu " Học về tắm rửa chãi đầu lán mướt đi tán gái hả cu ??? === >>> Nó đâu biết mình đâu có $$$ , nó cũng đâu biết bida mình đâu có gà . Buồn ý vào chơi luôn , riếc nó chã dám rủ nữa :D chú nó ko phải là đối thủ .
- Lúc đó mình bắt đầu nhảy vào mmo từ câu nói of t bạn " Dân cntt ngta kiếm $$ từng phút từng giây chứ ai như chú " :(:(:( lại rất nhột .

+ Món đầu tiên đánh Zeekrawds cứ đi học về là ngồi post QC đến 12 ,1h đêm vòng quay đó xoay mãi . Ăn được cũng mấy trăm củ lúc đó tính mua nhà luôn cmnr :p:p nhưng ai ngờ đâu tham quá vs lại gà mờ nên dép hết all vào và cái ji đến cũng sẽ đến . Ngày sét đánh 18/7/2012 e nó đột tử ==> Mình thì bật ngửa buồn chết đi được trong túi còn đúng 172k , lủ bạn rủ đi karaoke đi luôn . Móa dẫn vào karaoke ôm luôn , ngồi làm vài chai ra bo luôn 100k rồi trống ví ăn mỳ tôm nữa tháng ko biết cái chợ ra sao .

===> Phấn đấu mãi đến bây jo qua bao nhiêu CV bao nhiêu thử thách , jo mỗi tháng cũng được 1 hai chục . Tóm gọn " Phong độ chỉ là nhất thời , đẳng cấp mới là quyết định " " Có công mài sắt , có ngày nên kim " ====> B cứ cố gắng đi .

===> Chia sẽ luôn vs ACE cái mình thấy vui nhất là nhỏ Gấu , lúc mình ko có xu dính túi e ấy vẫn ở bên cho đến bây jo :D:D:D
bác kể hay quá. gấu e cũng vậy, nhỏ chẳng khinh e nghèo nhưng do e bỏ hết time vào việc khác, không quan tâm nhỏ, chắc mất nhỏ quá :(

bác kể hay quá. gấu e cũng vậy, nhỏ chẳng khinh e nghèo nhưng do e bỏ hết time vào việc khác, không quan tâm nhỏ, chắc mất nhỏ quá :(
Ờ c. đôi khi chỉ cần đưa e ra uống ly nước mía nchuyen thôi cũng thấy ấm lòng e rồi . Cứ để e ở nhà thế ko tốt đâu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back