Đang định gửi tiết kiệm, các bác vào tư vấn ngân hàng giúp mình!

tiền mình nằm trong tay người khác thì yên tâm thế nào :|. Muốn yên tâm thì mua vàng mà giữ

nói thật khi thớt hỏi câu này mình thấy tiếc
tiếc vì thớt là 1 pro mmo và cầm 1 số $ lớn nhưng lại muốn gửi số $ đó vào bank :binhsua111:

hix ng ta muốn thanh thản an tâm mà ngủ chứ đâu còn muốn tháng ngày nằm kề lọ thuốc trợ tim.
jss ngày càng chán
đập vào đó rồi 1 ngày k xa chác phải uống nguyên lọ thuốc ngủ.

cũng có 16k $ anh em cho lời khuyên tử tế ngân hàng nào. em chán cảnh ăn k ngon ngủ k yên giấc rùi

Đang định gửi tiết kiệm tiền (vnđ) mà không biết ngân hàng nào ngon vs lãi suất tháng vs lãi suất năm là bao nhiêu? Các bác rành tư vấn giúp em với!

Bắc Á Bank - 12.5%, kỳ hạn 12 tháng

Mình xin phép tư vấn cho bạn vì trước đây mình cũng có 1 câu hỏi như thế này. Tiền cày vất vả được vài chục củ thì ta thường có tâm lý gửi 1 số cho chắc nhưng thực tế đem tiền đó đi đầu tư thì sẽ hay hơn nhiều.
VD: Bạn đầu tư JSS thì 80tr. -> 120tr. trong vòng 81 ngày. Chưa kể tiền refback. Rủi ro cũng không cao vì bạn with tiền về hằng ngày

thế ai dám đảm bảo jss nó ko scam :m131: JSS thì cũng như là làm tín dụng như bạn bảo thôi :m066:

Gửi vào jss hoặc univest đi bạn, thấy ngon lắm,

Hiện tại tất cả các ngân hàng trên VN điều có chung mức lãi suất huy động vốn là 8%/năm.... chứ ko còn 14%/năm như trc đây đâu nhé! Nên thớt cứ suy nghỉ nên đi đầu tư hay là gửi ngân hàng..... gửi ngân hàng an toàn tuyệt đối ^^

cái chính ở đây người ta muốn là an toàn tuyệt đối kìa chứ ai chả biết gửi bank lấy lãi sao = mang đi dầu tư đc :| làm ăn lãi cao đi đôi vs rủi ro :m020: các bác bám chủ đề chút :m098:

Nếu theard ko mún dep vào MMO thì mình nghĩ mở cái tiệm cầm đồ nhỏ nhỏ ... chứ gửi NH lãi chẳng bao nhjêu ... :binhsua155:

Bắc Á Bank - 12.5%, kỳ hạn 12 tháng

Chắc đấy là với người nghê an hay thế nào thôi.Quy định của nhà nước rồi, MAX là 12%/năm. Không ngân hàng nào giờ này dám vượt quy định đâu trừ trường hợp đặc biệt.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom