Other Đăng kí tài khoản Bảo Kim miễn phí - Mình bonus 0.1 LR mỗi bạn

ok bạn reg xong 20 acc báo lên đây cho mình, mình check chính xác và bonus cho bạn thêm 0.5 $ nhé :D , nếu bạn nhận được vài trăm acc thì tốt :D, sẽ bonus đặc biệt
bác xử lý giùm em vụ này đã nhé!
1
2 [email protected]
3 [email protected]
4 [email protected]
5. [email protected]
[email protected]
7. [email protected]
8. [email protected]
9. [email protected]
[email protected]
11. [email protected]
12. [email protected]
13. [email protected]
14. [email protected]
15. [email protected]
16. [email protected]
LR U2646350

Last edited by a moderator:
mấy bạn xem lại cách làm của mình nha, cứ báo email đk lên mình check ko thấy cái nào nằm trong list của mình, các bạn đang ref cho các bạn hay ref cho mình thế, mình check được hết đấy cứ không phải báo lên là mình paid đâu. Thân

---------- Post added at 09:10 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

bạn thì reg 1 đống acc nhưng chẳng có cái nào trong list của mình cả, bạn coi lại xem. thanks

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:10 AM ----------

trong tuẦn này hoẶc tỪ giỜ ĐẾn tuẦn sau mình muỐn anh em reg khoẢng 500 - 600 acc mỚi, nẾu làm ĐƯỢc hƠn thì càng tỐt. Anh em nào có khẢ nĂng nhẬn ĐƯỢc thì pm inbox ĐỂ lẠi info mình sẼ liên lẠc nhé, sẼ có chẾ ĐỘ bonus ĐẶc biỆt cho anh em nào nhẬn reg nhiỀu acc. Anh em Ủng hỘ mình nhé. Chúc anh chỊ em ngày 20/10 vui vẺ. Thân

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:14 AM ----------

uppppppppppppppp lên nào rớt top nhanh thế

Sao lại thế nhỉ??? Rõ rang la mình co dk trên link ref của bạn mà.Thôi vậy để ref acc khác vậy! SORRY

đã paid Payment Mode Account

Date 10/20/2011 17:16

Batch 74231591

From U9392626 (Van Su Nhu Y)

To U2646350 (Tinh em la dai duong)

Amount $1.60

Memo paid ref bk

Payment Purpose Other

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Tiếp tục tuyển ref nha các bạn, chế độ paid vẫn như cũ , anh em reg ủng hộ nhé

đã paid Payment Mode Account

Date 10/20/2011 17:16

Batch 74231591

From U9392626 (Van Su Nhu Y)

To U2646350 (Tinh em la dai duong)

Amount $1.60

Memo paid ref bk

Payment Purpose Other

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:16 AM ----------

Tiếp tục tuyển ref nha các bạn, chế độ paid vẫn như cũ , anh em reg ủng hộ nhé
thank nhưng hình như bạn quên vụ này nữa nè! bạn bonus rời mình sẽ ref tiếp. còn dc 10 sim chưa ref đây!
ok bạn reg xong 20 acc báo lên đây cho mình, mình check chính xác và bonus cho bạn thêm 0.5 $ nhé :D , nếu bạn nhận được vài trăm acc thì tốt :D, sẽ bonus đặc biệt

thank nhưng hình như bạn quên vụ này nữa nè! bạn bonus rời mình sẽ ref tiếp. còn dc 10 sim chưa ref đây!

bạn reg đủ cho mình 20 acc, vậy là reg tiếp 10 acc nữa mình trả 1.5 $, được thì bạn làm, ko thì mình đặt hàng người khác, cũng có người đặt hang reg sll, mình đang đắn đó xem có nên ngừng tuyển ref ko.trong tuần này thì vẫn tuyển ref

uppppppppppppppp lên cao nào

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:01 AM ----------

anh em reg ủng hộ đi nào

bạn reg đủ cho mình 20 acc, vậy là reg tiếp 10 acc nữa mình trả 1.5 $, được thì bạn làm, ko thì mình đặt hàng người khác, cũng có người đặt hang reg sll, mình đang đắn đó xem có nên ngừng tuyển ref ko.trong tuần này thì vẫn tuyển ref
ok. chiều này hoặc sáng mai sẽ có hàng cho bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week