Đăng kí và nhận 5$ bonus (số lượng có hạn).

Mình post id và wmr cùng lúc, nhưng bạn hthấy nhiều ng post ko wmr nên cũng bỏ qua mình ko check lại và xem như những người post đầu đều thiếu, chỉ ai quote lại bạn mới tính phải ko ? Bạn làm thì phải rõ ràng chút, ko thì đừng tạo top hò kéo nhau như này =.=

@Concopcon làm ăn chán nhỉ. Khác gì scam. Bài #10 cứ cho là edit bài đi không tính thì #49 (không hề edit) tớ còn hơn khối ông trong list bonus mà chả được tính. Bó tay

Mình post id và wmr cùng lúc, nhưng bạn hthấy nhiều ng post ko wmr nên cũng bỏ qua mình ko check lại và xem như những người post đầu đều thiếu, chỉ ai quote lại bạn mới tính phải ko ? Bạn làm thì phải rõ ràng chút, ko thì đừng tạo top hò kéo nhau như này =.=

Sory các bác nha, vì mình thấy ai có comment WMR là mình lưu vào lít thôi, nhiều bạn chỉ comment user nên mình bỏ qua, do sơ suất nên mình ko thấy . Bạn pm lai ID PM nha, mình sẽ làm như #1. Các bác thông cảm nha.

Các bạn đợi mình nha, nhận từ futu vs oneworldbux mình sẽ bn, đền bù 0.1$ cho việc đăng kí nha. Vì mình hết vốn rồi.

Bạn bonus được nhiêu trước thì cứ bonus rùi báo cho anh em biết vào confirm. Số còn lại cứ để sau. Cũng không muốn làm khó bạn.

#32 edit vi WMR mà mình #2 cũng edit lại ko có nhỉ! thấy ko hợp lí!

vi PM di bạn
thôi bác ko ăn được mình cũng ko ăn của bác đâu! mọi người nên thông cảm cho chủ thớt! chứ tội nghiệp bác ấy o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week