Đăng ký + click hết ads bonus ngay 0.1$

Status
Not open for further replies.
mình reg và click xong sao ko đc bonus. reg từ #1 mà :(

[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date07/28/2012 18:08
Batch105033250
FromU0153624 (MMO4UANDME)
ToU7708600 (langbiangx)
Amount$0.10
MemoThanks so much langbiangx
Payment PurposeGift/Donation

làm ăn kiểu gì vậy lão kia ! thằng ref trước thì ko bouns, bouns đc vài thằng règ sau, inbox thì ko trả lời,
0,1$ chả là cái gì nhưng làm cho đàng hoàng tử tế !

làm ăn kiểu gì vậy lão kia ! thằng ref trước thì ko bouns, bouns đc vài thằng règ sau, inbox thì ko trả lời,
0,1$ chả là cái gì nhưng làm cho đàng hoàng tử tế !

J vậy?? lúc mình bonus thì bạn biệt tăm đi đâu mất vậy? Mình rảnh wá chờ chực bạn hả, còn bao nhiêu việc phải làm. Topic ghi rõ như muốn năn nỉ bạn luôn là reg + click xong báo danh lên mình gửi tiền ngay, bao nhiêu người đều nhận sao có mỗi bạn ko đc, chờ mình bonus xong hết closed topic rồi mới mò lên, wa đến h LR ko send mã PIN mình đang bực mình còn gặp bạn nữa cho cục gạch lỗ đầu bây h. zzzzz
:binhsua35:

Last edited by a moderator:
Bạn nói như cục Shit ý, mình đã báo danh từ trước ko nhìn còn nói gì :| còn pm inbox đừng nói là bạn ko thấy :binhsua111:
Thôi coi như bố thí cho bạn đấy :| LR bạn thì liên quan chó gì tới bố con thằng nào :|

Bạn nói như cục Shit ý, mình đã báo danh từ trước ko nhìn còn nói gì :| còn pm inbox đừng nói là bạn ko thấy :binhsua111:
Thôi coi như bố thí cho bạn đấy :| LR bạn thì liên quan chó gì tới bố con thằng nào :|

Sao ngu wá vậy, bạn gửi Inbox thì sao mình đọc rùi đấy, nhưng LR ko gửi mã PIN ko vào đc thì gửi tiền bằng cách nào, lúc đang bonus ầm ầm thì click xong bạn ko báo danh lên để ng ta check, mình thấy bạn báo danh reg ở tuốt trang 2 đấy nhưng lúc đó mình vào check chả thấy bạn click ads nên mình next check bạn tiếp theo, ai biết khi nào bạn mới click mình rảnh đâu mà ngồi canh chờ chực đợi bạn rảnh thì bạn click, quyền lợi của bạn mà bạn ko biết tự giữ mà còn trách ng khác, mãi đến bây giờ mới vào đc LR vào check Topic định gửi tiền thì thấy comment này của bạn, thôi để mình chạy ra đổ xăng xe sẵn kiếm ăn xin cho tiền luôn, còn bạn thì quên đi nhé. :binhsua35:

Người ta bonus xong hết Closed Topic luôn rồi bạn báo danh muộn thì bạn phải đợi từ từ chứ, có 0.1 thôi mà bạn dám lớn tiếng nói người ta làm ăn ko đàng hoàng tử tế nếu là phật trên bàn còn muốn nhảy xuống nữa nói chi là mình, PTC có site 10 ngày nó mới pay cho thì sao bộ bạn chưa biết PTC là gì àh, thích thì nó pay sau 10 ngày request, còn ko thích thì nó đợi bạn gửi ticker hỏi rồi để bạn đợi thêm 20 ngày nữa mới pay đấy? Bạn làm thuê mà cái tôi lớn quá vậy, bạn chỉ biết hối người ta khi bạn có nhu cầu thôi hay sao, ko cần biết ng ta bận hay rảnh hay kẹt điều j àh, muốn người ta phải theo ý bạn không được thì bạn lớn tiếng nói nặng nói nhẹ rồi chửi bới nữa,
mất dạy! :binhsua35:

=)) ke ke sao em reg và click hết ads rồi mà vẫn chưa thấy chủ thớt bonus như lời hứa nhỉ :) (link #4)

U9980004 <--- LR của em phải ko, để mai đi anh vừa tắt LR rồi làm biếng login lại wá, nội trong ngày mai anh sẽ gửi em 0.2 luôn.

[h=1]Transfer Succeed[/h]Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date07/31/2012 22:02
Batch105393455
FromU0153624 (MMO4UANDME)
ToU9980004 (NguyenHoangKha)
Amount$0.20
MemoThanks so much mayman27k5
Payment PurposeGift/Donation

Chưa gặp cái thằng nào như cái thằng này :binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94::binhsua94:
Ta ngồi reg rồi click hết ads rồi mới gửi ID lên, người thuê click phải có trách nhiệm chứ ???
Nếu đã đọc rồi, ko gửi đc thì cũng vui lòng pm lại 1 câu:" LR tao hỏng, thôi xin lỗi mày để lúc khác tau bouns "
Nghe có vẻ mát đ** hơn đấy, 80% thằng nào ko nhận bouns mà vẫn vui lòng. chứ đằng này cứ im ỉm ấy rồi đến lúc nói lại lôi đủ thứ ra :|

( chưa bao giờ thấy thằng nào báo danh rồi đến lúc bouns lại phải báo lại, mà trong khi đó mình đã báo lại rồi )

ĐỀ NGHỊ DỪNG TOPIC TẠI ĐÂY KHÔNG NGƯỜI TA NHÌN VÀO LẠI THẤY VÌ 0,1$ MÀ CÃI NHAU :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom