Ask đăng ký content

ztaurus

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình định đk ga bằng website riêng nhưng không biết bao nhiêu bài là đủ, mình tham khảo trên mạng thấy bảo là 50 bài thì nhiều quá, bác nào giải đáp giúp

macon479

Hero
Reactions
210
MR
0.000
Follow me on Facebook
lậy hồn 50 bài như thế nào ấy chứ bài viết ko dính bụi bặm ko copy ko vi phạm nội qui cũng khó mà nhằn còn lại site đủ tuổi chưa bài thì 50 hay 100 có khi vài k bài cũng không nói nên là nó đủ hay ko

Cuong

Senior
Reactions
98
MR
0.045
e nghĩ chủ yếu là nội dung ok là ok. kb có đúng k.
Và cho em hỏi ngu phát: nếu e mua cái GA content thì e chỉ việc ADD vào là xong đúng k ạ??

theanh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi là, để đăng kí tài khoản GA content thì domain riêng phải trên 6 tháng hoạt động, cái này nó dựa vào thời gian đăng kí tên miền, hay tính vào lượng truy cập 6 tháng vậy ae

mấy bác cho em hỏi là, để đăng kí tài khoản GA content thì domain riêng phải trên 6 tháng hoạt động, cái này nó dựa vào thời gian đăng kí tên miền, hay tính vào lượng truy cập 6 tháng vậy ae
3 tháng cũng đc đó bác, cơ bản web nội dung ok, nó thấy có vẻ tiềm năng thì nó cho. e nghe đòn thế vì e cũng tập chơi :D.

Loki

Junior
Reactions
7
MR
0.000
đúng rồi bạn
miễn là site đó ko vi phạm điều luật của GG nhé
tóm lại 1 vòng luẩn quẩn, nội dụng web đi copy rồi đăng kí GA content ko dc >>>> quyết định đi mua GA content >>>> mua xong add website copy của mình >>>> vi phạm điều khoản Google >>>> mất GA content >>>> coi như chưa có j :v

tóm lại 1 vòng luẩn quẩn, nội dụng web đi copy rồi đăng kí GA content ko dc >>>> quyết định đi mua GA content >>>> mua xong add website copy của mình >>>> vi phạm điều khoản Google >>>> mất GA content >>>> coi như chưa có j :v
Web em tự em viết,1 ngày 1000 view việt nam, 500 600 700 phiên, domain 4 tháng, liệu đăng ký được không ạ?
Và đăng ký GA không biết với cái web đó mấy ngày được 1 dolla ak.

Web em tự em viết,1 ngày 1000 view việt nam, 500 600 700 phiên, domain 4 tháng, liệu đăng ký được không ạ?
Và đăng ký GA không biết với cái web đó mấy ngày được 1 dolla ak.
đăng kí tẹt ga đi, ko đc thì đăng kí lại, nội dung là số 1, mà tự viết ko copy của ai thì khả năng đăng kí thành công là 80% , mua của ng khác sau này mắc công tiền mất tật mang :v

đăng kí tẹt ga đi, ko đc thì đăng kí lại, nội dung là số 1, mà tự viết ko copy của ai thì khả năng đăng kí thành công là 80% , mua của ng khác sau này mắc công tiền mất tật mang :v

Vậy à bác. thế để e chiến, mà e có GA host chơi youtube rồi, e xài luôn cái đó up lên chứ bác nhỉ?
GA này cũng là video e chơi content, nên chắc ko sao.

Reactions
939
MR
1.666
Thế này có phải acc ga content ko ạ. Mới thử reg phát là đc ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,442
Latest member