Ask Đăng ký Credit Seasame

minhvuong3d

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Mình đăng ký con credit seasame lúc nhập mail bị báo thế này có ai biết fix thông giúp mình với :D
Cảm ơn ạ

Nãy vừa test... điền mail thật vào nó sang trang 2 phải kím info thật US nhập vào nhưng vẫn k qua bước cuối

Nãy vừa test... điền mail thật vào nó sang trang 2 phải kím info thật US nhập vào nhưng vẫn k qua bước cuối
Phải có info ssn chuẩn mới qua được.Nhưng quan trọng nhất phải trả lời được các câu hỏi bảo mật.Cái này cần có tut :D

Bác xài mail nào thế ạ, cho e xin mấy cái id mail đc ko, e xài gmail, hot mail. outlook, aol cũng ko vào đc, bác chỉ e vào e xin tặng bác tut lead con này ạ :D

Con này hight payout nên chắc chắn sẽ bị hỏi :D

có 2 điều kiện để qua con này
1. info us thật có ssn
2. trả lời được câu hỏi liên quan đến các giao dịch mà chủ thẻ đã từng thực hiện: chẳng hạn, vào tháng, năm nào đã mua xe gì, ở đâu.... => câu này thì ko thể qua nổi nếu ko phải chính chủ

còn net thì trước m làm matomy thấy cũng có, cả peanut lab, etoro và RevU đều có cả, chỉ khác point thôi

có 2 điều kiện để qua con này
1. info us thật có ssn
2. trả lời được câu hỏi liên quan đến các giao dịch mà chủ thẻ đã từng thực hiện: chẳng hạn, vào tháng, năm nào đã mua xe gì, ở đâu.... => câu này thì ko thể qua nổi nếu ko phải chính chủ

còn net thì trước m làm matomy thấy cũng có, cả peanut lab, etoro và RevU đều có cả, chỉ khác point thôi
Mình qua câu hỏi cái rẹt nhưng ko qua đc lúc điền mail khúc đầu bạn à :(( mấy hôm trước đang ăn ngon thì tự dưng giở chứng

Phải có info ssn chuẩn mới qua được.Nhưng quan trọng nhất phải trả lời được các câu hỏi bảo mật.Cái này cần có tut :D
nó hỏi last name:xem tên info,nó hỏi tên
Mình qua câu hỏi cái rẹt nhưng ko qua đc lúc điền mail khúc đầu bạn à :(( mấy hôm trước đang ăn ngon thì tự dưng giở chứng
cùng tình trạng,cho mình hỏi ké vài câu nếu nó hỏi tên đường thì làm sao trả lời nhir,mình xem info điền chả thấy tên đường nào liên quan

trc vẫn reg đc , giờ cũng bị vậy :( mail ảo thật gì cũng gặp :( nó kiểu hên xui vậy cà :oops::oops::oops:

nó hỏi last name:xem tên info,nó hỏi tên

cùng tình trạng,cho mình hỏi ké vài câu nếu nó hỏi tên đường thì làm sao trả lời nhir,mình xem info điền chả thấy tên đường nào liên quan
câu street đó tl theo kinh nghiệm thôi cậu, như OR chọn Broadway WA chọn PO Box, còn ko có thì lên gg tra xem đường đó có trong bang ko :D
Nhưng cũng còn tùy vào 2 câu hỏi kia nữa :D ko nhất thiết phải tl đc câu đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week