Đăng Ký Đi Từ Thiện Tháng 4 Tại Sài Gòn

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Tối qua em có đi mà anh :D
uh ,a biết là em có đi nhưng ý a là giờ đã đi xong rồi mà a vào trả lời update tên em thì nó kỳ kỳ thôi kệ up đại nhưng cũng báo em biết chứ em ủng hộ lâu rồi mà ko thấy đi ,giờ đi cảm nhận được thực tế sẽ hay hơn ,đặc biệt nếu đi vào những ngày trời lạnh sau cơn mưa khó tìm người vô gia cư ,phải chạy vòng vòng mấy tiếng đồng hồ để tìm người phát ,lạnh co ro cho dù có áo lạnh khi đó sẽ hiểu hơn về các quyết định của a về việc lo cho anh em trong nhóm như là việc ăn hủ tiếu gõ đêm sau khi đi phát quà đêm ,những người khác thì chăn ấm nệm êm ngủ ngon êm đềm ,còn anh em thì vòng vòng thành phố ,co ro ,chạy 1 tay 1 tay bỏ túi áo cho ấm hihihi :D

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.379
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm qua mưa tầm tã. Vừa chạy về phan đăng lưu mưa ầm ầm. Không biết ae có đi ăn hủ tiếu ko :eek:
Hôm qua chia 2 nhóm, 1 nhóm bubu team đi các quận số, 1 nhóm mình dẫn đg
Dự định là sau khi phát xong,như thường lệ sẽ gom lại quán hủ tiếu ăn xong rồi về, nhưng hqa do trời mưa, bên nhóm mình trú mưa, khi đó bên nhóm bubu team đã phát xong,nhưng các bạn đã ướt hết nên có báo về trước với mình, bên mình tạnh mwq xong mới đi phát tiếp, phát xong mới đi ăn hủ tiếu, chắc bạn đi bên nhóm các quận số nên ko ăn hủ tiếu,hihihi, hẹn bạn lần sau nhé.

Hôm qua chia 2 nhóm, 1 nhóm bubu team đi các quận số, 1 nhóm mình dẫn đg
Dự định là sau khi phát xong,như thường lệ sẽ gom lại quán hủ tiếu ăn xong rồi về, nhưng hqa do trời mưa, bên nhóm mình trú mưa, khi đó bên nhóm bubu team đã phát xong,nhưng các bạn đã ướt hết nên có báo về trước với mình, bên mình tạnh mwq xong mới đi phát tiếp, phát xong mới đi ăn hủ tiếu, chắc bạn đi bên nhóm các quận số nên ko ăn hủ tiếu,hihihi, hẹn bạn lần sau nhé.
........
:confused::confused::confused:o_Oo_Oo_O:rolleyes::rolleyes::rolleyes::eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week