Đăng ký điền thông tin đầy đủ BONUS 0.05-0.1$

hntvip

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Tham gia cộng đồng vinaresearch!Đăng ký mới được smartphone
Link đăng ký: CLICK VÀO ĐÂY thay bằng link này:http://takemmo.weebly.com/kh7843o-saacutet-t7915-vinaresearch.html rồi bấm vào đăng ký
B1: Đăng ký xong,tiếp theo làm hết các yêu cầu sd tài khoản như: thông tin về họ tên, ngày sinh, làm việc, sở hữu, tiền bạc...Lúc đó bạn sẽ có ít nhất 50d +, mình sẽ đưa trước 0.05$
B2. Làm đến đủ 100d mình sẽ bonus thêm 0.1$ nữa nếu mình đã xác nhận( cái này cần thời gian là khoảng 1 tuần )
B3. (Thêm) nhận tiền tối đa=0.05+0.1+0.1+0.03=0.28$
Ghi chú: các bạn chỉ đăng ký 1 ID cho 1 tài khoản cho 1 máy tính
Về Cheat: mình sẽ không bonus nếu nó phát hiện vi phạm nhé!nên các bạn khi đăng ký tk mới thì khác cái tk cũ hoàn toàn về nội dung đăng ký + Email khác nhau + IP
Lưu ý
Các bạn phải xem kỹ các trường hợp không nhận được bonus của trang web để làm cho đúng nhé! thank
・ Trường hợp người bạn được giới thiệu chỉ đăng ký tạm thời mà chưa hoàn tất toàn bộ thủ tục đăng ký.
・ Trường hợp người được giới thiệu đã đăng ký hoặc bản thân người giới thiệu hủy bỏ tài khoản trước ngày công điểm (Trong vòng 10 ngày kể từ ngày đăng ký)
・ Trường hợp giới thiệu người đã là thành viên Vina research trước đó.
・ Trường hợp người bạn được giới thiệu đã đăng ký bằng cách khác mà không phải từ URL dành cho việc giới thiệu .
・ Trường hợp chúng tôi phát hiện ra có đăng ký giả hoặc câu trả lời mâu thuẫn, không thống nhất.

Để lại LRID đăng ký cho mình tại topic này khi đăng ký xong và chờ bonus thôi
Nếu không vào link được thì copy dòng này vào thanh địa chỉ: https://www.vinaresearch.net/public/register/register/refUserName/hntvip
Các bạn chú ý mình sẽ bonus nếu có tên tk trong tk của mình!thân
Bằng chứng: 1345176467998476_574_574.jpg
-Các bạn chú ý để tránh ko được BONUS mình sẽ đưa link vào trang web để các bạn click đăng ký nhé!
Link :http://takemmo.weebly.com/kh7843o-saacutet-t7915-vinaresearch.html
blank.gif-Thông báo đã có danh sách các bạn ref cho mình! cảm ơn các bạn đã ủng hộ cho mình
- Even ref 50 người thì mình sẽ bonus cho mỗi bạn thêm 0.03$/người để ủng hộ tinh thần với các trang web của Việt Nam và 0.1$ cho ngẫu nhiên 3 bạn
Hiện tại các bạn đã đăng ký ref cho mình như sau:
lbill
opendream
babykute
metan121
truongsungls
bahuna
trakimanhminh
iahleo
Royalbom
pine336-----và còn 1 số bạn nữa đã đăng ký nhưng chưa báo danh trên đây nên mọi người vào báo danh sớm nhé!-----
Thông báo: các bạn sao đây mình không thể bonus đc vì các bạn chưa chụp hình cho mình xem điểm và thông tin nên làm phiền các bạn chụp hình up lên hoặc nếu ko chụp thì các bạn đợi khoảng 1 tuần (7 ngày) nếu mình nhận được danh sách ref của trang web mình sẽ tự bonus cho các bạn:

kiemtien0203

đang có chương trình khuyến mãi nhanh tay để được 100d nhé các bạn (vì đây là even của vinaresearch.net nên mình ko bonnus được cho các bạn 0.1$ như trước,sau thời gian này mình sẽ bonnus theo y cũ)

Last edited by a moderator:
Hiện Tại trên trang Web chưa có tên cách bạn trong danh sách, nếu có mình sẽ bonus cho các bạn sau
Hiện tại đã có 1 bạn đăng ký thì mình sẽ bonus cho bạn đó trước vì ưu tiên do ủng hộ mình trước
Bằng chứng:1345176467998476_574_574.jpg mình đã khoanh tròn những bạn đã đăng ký trước đó để tiện quan sát

Đã thanh toán cho bạn lbil, mình sẽ up bằng chứng lên sau cho các bạn thấy

40 điểm

Tên đăng nhập: babykutehp12
Thời gian hiệu lực: 17-08-2013

Thế này đã ok chưa bạn nhỉ

LR : u0969485

ùm, dù biết như vậy nhưng nó chưa cập nhật cho mình, dù sao mình cũng sẽ bonus cho bạn!

Lấy trong cái ô cộng 10 cho mời thành viên mới đó bạn!nhận được thanh toán nhớ thank mình 1 phát nhá

Bác này lời hén, lời 50d mỗi 100d của ref mà chỉ BN có 0.1$=2k thay vì dc 50d=5k, híc!

đây bác ơi
ID: opendream
LR: U5831163
Đã BN cho bạn : opendream nhé
Bằng chứng thanh toán:
bạn check lại dùm mình

Bác này lời hén, lời 50d mỗi 100d của ref mà chỉ BN có 0.1$=2k thay vì dc 50d=5k, híc!
ai dám chắc sẽ theo đến 100d hã bạn? các bác làm xong thì phủi mông đi lun :) nếu tính tổng các thanh toán thì BN là 0.15 nhé bác chứ không phải 0.1 như bác đã nói đâu! vã lại đây là lần tuyển ref mạo hiểm vì tới h` mình chưa nhận được điểm cộng từ trang web :)) số tiền ít nhất được thanh toán là 50k chỉ có 10d/1 lần tuyển +50d/mỗi bạn kiếm thêm 100d thì chưa biết chừng nào thanh toán! nên kêu gọi đồng bảo ủng hộ bằng bonus cho vui thế thôi!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back