New Đăng Ký Ngay Để Nhận 0.2 LR Số Lượng Có Hạn

Lạ nhỉ... E check mail và F5 nãy h nhưng vẫn chưa thấy có cái mail mới nào tới hộp thư cả... :(

Hehe.. Thì ra là chức năng chặn Pop up làm e k nhận được mail.. E đã hoàn thành đăng ký rồi bác nhé. Bác check rồi send vào tk LR dưới chữ ký giùm e... E thớt cái nào :D

ok hiện rồi chờ tí mình reback cho bác

- - - Updated - - -

hihi... E comfirm rồi nhé :D

Payment Mode Account
Date 11/17/2012 23:18
Batch 120279740
From U965***
To U3040380 (anh2da)
Amount $0.20
Memo money for register
Payment Purpose Gift/Donation

Tks bác trước cái... E đi làm phát... Tí về nếu thấy nhận được LR đầu tiên e quay lại thớt thanks thớt cái... hehe ^^ !

Hihi... E tks thớt luôn 1 cái cho nóng rồi đi làm này... LR đầu tiên đã về... yea yea yea :D

các bạn ko nhận được mail chú ý các bạn nhớ bỏ chức năng chặn Pop up của gmail là các bạn sẽ nhận được mail thôi và nhớ là phải bấm vào link confirm trong email confirm được gởi sau khi các bạn đăng ký thì mới tính là hoàn tất đăng ký nhé

sẵn đây thông báo cho các bạn biết về site shopittome.com cái rule của nó có 1 điều này rất quan trọng mà bây giờ mình mới đọc được ,cái chương trình đăng ký lấy giftcard của nó chỉ có giá trị đối với những người sống ở mỹ ,còn những nơi khác thì ko có giá trị ,

US residents only. This promotion is open only to legal residents of the 50 United States and Washington, D.C., who are 18 years of age or older as of April 24, 2008. Void outside the 50 United States and D.C., and where prohibited by law

coi như là mình tuyển refer như vậy nhưng cũng ko được lợi gì ,chỉ bỏ tiền túi trả cho các bạn thôi ,nhưng mà các bạn yên tâm mình vẫn trả đầy đủ cho các bạn ,các bạn nào nằm trong danh sách chờ pending chưa nhận được mail hay là chưa ngủ dậy để đăng ký ,khi các bạn đăng ký hoàn tất mình vẫn trả tiền cho các bạn nhé,mà tuyển refer cái này công nhận vui thật ,gần 40 người 1 người 0.2*40 =8usd (LR) mất tiền mà vẫn vui ihhihi ,có được những giây phút bận rộn vui vẻ ,giúp được thêm cho anh em mỗi người 0.2usd=20 cent =4000 việt nam đồng sau khi đăng ký hihi
mình dừng tuyển refer nha bà con

đã xong gmail [email protected] thớt check đi nhé
LR: chữ ký
mail này của ai đây [email protected] November 17, 2012
mail kia ko có chỉ có mail này

- - - Updated - - -

bạn skull xem lại mail nha ,mình busy cái ,khi nào vào lại chứng thực mọi info thì mình sẽ gởi tiền nha

Last edited by a moderator:
cái tội ngủ sớm nên mất 0.2 LR rồi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week