New Đăng Ký Ngay Để Nhận 0.2 LR Số Lượng Có Hạn

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
anh em qua đây ủng hộ mình nhé http://mmo4me.com/showthread.php?87039-deltaclickscom-REBACK-Cao-Cho-Anh-Em&p=1858142#post1858142

các bạn ko nhận được mail chú ý các bạn nhớ bỏ chức năng chặn Pop up của gmail là các bạn sẽ nhận được mail thôi và nhớ là phải bấm vào link confirm trong email confirm được gởi sau khi các bạn đăng ký thì mới tính là hoàn tất đăng ký nhé

sẵn đây thông báo cho các bạn biết về site shopittome.com cái rule của nó có 1 điều này rất quan trọng mà bây giờ mình mới đọc được ,cái chương trình đăng ký lấy giftcard của nó chỉ có giá trị đối với những người sống ở mỹ ,còn những nơi khác thì ko có giá trị ,

US residents only. This promotion is open only to legal residents of the 50 United States and Washington, D.C., who are 18 years of age or older as of April 24, 2008. Void outside the 50 United States and D.C., and where prohibited by law

coi như là mình tuyển refer như vậy nhưng cũng ko được lợi gì ,chỉ bỏ tiền túi trả cho các bạn thôi ,nhưng mà các bạn yên tâm mình vẫn trả đầy đủ cho các bạn ,các bạn nào nằm trong danh sách chờ pending chưa nhận được mail hay là chưa ngủ dậy để đăng ký ,khi các bạn đăng ký hoàn tất mình vẫn trả tiền cho các bạn nhé,mà tuyển refer cái này công nhận vui thật ,gần 40 người 1 người 0.2*40 =8usd (LR) mất tiền mà vẫn vui ihhihi ,có được những giây phút bận rộn vui vẻ ,giúp được thêm cho anh em mỗi người 0.2usd=20 cent =4000 việt nam đồng sau khi đăng ký hihi

Rất đơn giản chỉ cần các bạn để lại email của gmail ở topic này hoặc pm cho mình nếu bạn ko muốn public mail của bạn ,sau khi mình có địa chỉ email của các bạn mình sẽ send 1 email invite các bạn đăng ký 1 account cho mình email đó có thể nằm trong mục spam nếu ko thấy trong mục inbox,sau khi đăng ký xong sẽ có email confirm ( xác nhận ) sau khi bạn xác nhận xong là hoàn tất ,khi đó mình sẽ kiểm tra nếu bạn đã làm xong thì mình sẽ gởi 0.2 LR cho bạn,số lượng có giới hạn các bạn nên tham gia nhanh nhé

mình dừng tuyển refer nhé bà con

tới bây giờ thì đã có 16 người đăng ký trong forum mình và 23 người còn pending chưa đăng ký được mình đã up hình danh sách 16 người đăng ký và 21 người pending mình nhận được trong account mình cho mọi người xem ,bạn [email protected] chú ý là trong hình pending mình đánh dấu cộng màu đỏ chỗ mail của bạn ,còn trong danh sách đăng ký ko có tên bạn
danh sach da dang ky.jpgdanh sach pending.jpg

Last edited by a moderator:
haunhqn
mimiyup
keotashin
koolpinkaao
vietteoreo
banmaixanh1405
behaimamthoi
chitrungqn0102
hanhanbt
huutaihue
nhtqn2012
anhsh91

đó bạn...chỉ cần thêm @gmail.com là đc...cho mình hỏi 0.2LR/1gmail hay sao vậy bạn

haunhqn
mimiyup
keotashin
koolpinkaao
vietteoreo
banmaixanh1405
behaimamthoi
chitrungqn0102
hanhanbt
huutaihue
nhtqn2012
anhsh91

đó bạn...chỉ cần thêm @gmail.com là đc...cho mình hỏi 0.2LR/1gmail hay sao vậy bạn

0.2 LR/1gmail nhưng mà tạm thời mình chỉ chấp nhận 1 người 1 mail thôi nha bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week