Other Đăng ký và nhận ngay 0.2$ LR - Nhanh nào

cái này lâu rồi mà .. up cho bạn vậy :D

Thử fake ip đăng kí.:D.Acc đăng kí nhận được 0.05$ bonus nhưng acc chủ thì không được gì cả.Chắc ko pay được về hay sao mà ko thấy bác chủ theard bonus cho anh em.:D

Thử fake ip đăng kí.:D.Acc đăng kí nhận được 0.05$ bonus nhưng acc chủ thì không được gì cả.Chắc ko pay được về hay sao mà ko thấy bác chủ theard bonus cho anh em.:D

==> Làm ref người khác được bonus 0.05 và referrer không được gì
==> Trong mỗi giao dịch referrer được hưởng 30% chi phí mà AR thu của giao dịch đó (cái này giống LR nè)

==> Làm ref người khác được bonus 0.05 và referrer không được gì
==> Trong mỗi giao dịch referrer được hưởng 30% chi phí mà AR thu của giao dịch đó (cái này giống LR nè)

Người giới thiệu ko được gì thì bác chủ theard lấy đâu ra $ bonus cho anh em hả bác.:D.
Nó có đoạn này : "Earn $0.25 cents on every referral without any limits. Each member that signs up using your referral link gets $0.05 in their account"
Cái này nhớ đợt trước có bác cũng tuyển ầm ầm giờ thấy im hơi rồi.Hình như phải dep vào để rút tiền về hay sao á.

Sorry tất cả mọi người. Hôm qua thức hơi muộn giờ mới dậy được. Login vào không nhận đc j từ ref cả. Các bạn xem hình. Mình check đi check lại link ref rồi. Có lẽ site này SCAM. Vì đây là site của bọn Tàu Khựa. Các bạn xem hình mình vừa chụp. Ngừng đăng ký nhé ! Cám ơn mọi người đã reg.Mình sẽ bonus 0.05$ cho một số bạn vì mất công reg (ngẫu nhiên nhé) vì nhiều bạn reg quá, mình không bonus hết được. Mong mọi người thông cảm.

Thanks all !

Người giới thiệu ko được gì thì bác chủ theard lấy đâu ra $ bonus cho anh em hả bác.:D.
Nó có đoạn này : "Earn $0.25 cents on every referral without any limits. Each member that signs up using your referral link gets $0.05 in their account"
Cái này nhớ đợt trước có bác cũng tuyển ầm ầm giờ thấy im hơi rồi.Hình như phải dep vào để rút tiền về hay sao á.

Uhm, ngại quá, vào nhìn cái bảng xong đi ra mà ko đọc mấy dòng dưới :p

Requirements:
1. You must post your referrer link on any online page (web site, blog, forum, email account, etc.) Direct referral links entered in a browser will not work.
2. Referrers that generate a lot of fake accounts will be frozen. Warn your friends and clients not to open fake accounts.
3. You must not pay people for signing up under you.

3. Bạn không được trả tiền cho những người đăng ký dưới link của bạn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom