Đăng ký zipp - Có tút chiến acc facebook cũ + mới tạo .

Status
Not open for further replies.
sao mình dùng nick facebook, mà không liên kết được nnỉ, nó hiện " cannot log in facebook "

dùng IE, firefox để liên kết fb nhé, chrome ko đc đâu

Đã reg nhưng khi login với facebook nó chả báo gì cũng chả + gì
mail [email protected]
Vậy thì mình cũng đâu dc gì mà bonus :)Khi bạn tạo acc zippcoin xong ,very mail .log in vào acc face trước ,sau đó vào acc zippcoin liên kết facebook sẽ dc cộng tất cả là 650 zippcoin nha bạn ,mình cũng sẽ dc 500 zippcoin ,sẽ bonus lại cho bạn 350 zipp nữa là bạn dc 1000 zippcoin :)

Vậy thì mình cũng đâu dc gì mà bonus :)Khi bạn tạo acc zippcoin xong ,very mail .log in vào acc face trước ,sau đó vào acc zippcoin liên kết facebook sẽ dc cộng tất cả là 650 zippcoin nha bạn ,mình cũng sẽ dc 500 zippcoin ,sẽ bonus lại cho bạn 350 zipp nữa là bạn dc 1000 zippcoin :)
uhm thử lại xem nãy liên kết chả báo gì

Chuyển sang firefox đã ver facebook đc rồi nhé bạn check bonus cho mình né mail [email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week