Ask đang tập tành chiến net AdWorkMedia. mong a e giúp đỡ

hongtuanh

Junior
Reactions
204
MR
0.022
tình hình là mình có reg được net này ,đã add offer lên site , nhưng không hiểu sao dùng 5socks hay ssh đều không mở được offer .click 5 offer đều ra 1 con offer không đúng tên , anh em cho mình hỏi . tại nó check sock hay mình không biết cách mở. mong a e biết hướng dẫn. cảm ơn

mình nghĩ do socks đó bạn, nếu socks mở 1 off ko lên thì mở off khác cũng ra gì đâu ko à, hồi trước có làm mà chém mấy con submit nó trừ kinh quá nên chia tay luôn :confused:

mình đã thay đổi rất nhiều sock. nhưng click vẫn không ra offer

tình hình là mình có reg được net này ,đã add offer lên site , nhưng không hiểu sao dùng 5socks hay ssh đều không mở được offer .click 5 offer đều ra 1 con offer không đúng tên , anh em cho mình hỏi . tại nó check sock hay mình không biết cách mở. mong a e biết hướng dẫn. cảm ơn
chắc of nó Limit, canh giờ khác mở thử xem được không? mà off tên j? cậu reg được ak`? thế reg mình cái mình hậu ta !

Chắc bạn đang nhắm đến mấy con choicegroup + choicereward + APC đúng ko?
acc bạn bị khoá mấy con đó rồi. Chỉ làm đc mấy con saveand.... thôi :))

Ban chien net nay nhu the nao roi, tren pc hay o dau ban

có bạn nào bị net adwork trừ điểm không vậy mọi người, hôm qua mình xem được hơn 40$ rồi mà sáng nay dậy lại thấy con có 15$ thôi :( , Kiểm tra trên site thì thấy nó hiện thông báo lead điểm mấy con choicegroup + choicereward của mấy hôm vừa rồi mình làm. ( mấy hôm trước không thấy trae điểm) . Mình vừa tập làm nên cũng không hiểu lắm, mong các bạn giải đáp giúp mình tí thắc mắc này :)

sock dạo này nát hết cmnr nhỉ :D

Đã được pay chưa bạn ơi.cũng đang chiến mà lo quá

adw mở off không đc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week