Ask Đang thất nghiệp + xa cơ lỡ bước bơ vơ nghèo đói . Cần 1pro hoặc nhóm dậy làm androi hoặc ios

chipcoi1102

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Đang thất nghiệp + xa cơ lỡ bước bơ vơ l + nghèo đói . Cần 1pro hoặc nhóm dậy làm androi hoặc ios . có thể trả tiền dậy học . ai dậy inbox mình phát nhé . Yahoo : chipcoi_offer_online .

Đang thất nghiệp + xa cơ lỡ bước bơ vơ l + nghèo đói . Cần 1pro hoặc nhóm dậy làm androi hoặc ios . có thể trả tiền dậy học . ai dậy inbox mình phát nhé . Yahoo : chipcoi_offer_online .
offer đang đi xuống nghiêm trọng, chảy sang mảng khác học đi bạn ơi :D

Các pro vẫn chiến bình thường. Vấn tháng ôm vài k$ . Mà suốt ngày lên 4r chém chuối là nát bét ko có cháo húp. Chẳng qua họ chẳng muốn thêm người động vào nồi cơm của họ thôi

Các pro vẫn chiến bình thường. Vấn tháng ôm vài k$ . Mà suốt ngày lên 4r chém chuối là nát bét ko có cháo húp. Chẳng qua họ chẳng muốn thêm người động vào nồi cơm của họ thôi
bác kiêmd mấy k$ 1 tháng à cho em theo vs . cái j nát cũng nát r bác . cùng nhau làm có j đâu mà sợ nát :( mạnh ai ng đó chiến mà bác .

pro còn thất nghiệp đầy ra đấy bác , h net nó khó , nhiều người nhảy vô , tâm sự của 1 thằng đang thất nghiệp :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week