Ask Đang thất nghiệp + xa cơ lỡ bước bơ vơ nghèo đói . Cần 1pro hoặc nhóm dậy làm androi hoặc ios

newbie thì kêu nát, pro thì im im mà ăn, - tư nghiên cưu là tốt nhất bác ơi

:D mình cũng đg tìm cao nhân, cao cao thủ

Toàn bọn chém gió lười láo động, tôi tuyển 100 ng may mắn đc 36 bác, còn lại toàn chém gió muốn ăn cắp của ng khác, thế nhưng đời ko bao giờ giúp thằng chỉ muốn ăn cắp.

như mình nói từ đầu rồi, tháng này offer đang hẻo lắm, nhảy vào mảng khác thì ngon hơn, giờ nhảy vào, muốn ăn dc bền bỉ, thì phải theo lâu dài và vốn bỏ ra cũng ko ít, vì phải mua đủ thứ hết, chứ ko phải chỉ là làm dc :D

cpm là chơi dạng tạo web rồi treo quảng cáo lên, có truy cập là có tiền ( 1000 view = ~0.5$ - tùy NET )
Vốn tầm bao nhiêu hả bác

Có điên mới chơi loại đó, bên tôi 10 click ăn 1 ( 1 click 1$..2$ nhé)
ông ấy chơi cpm 1kview/0.5 chả có gì đặc sắc tự nhiên nêu bạn ấy điên ?

Toàn bọn chém gió lười láo động, tôi tuyển 100 ng may mắn đc 36 bác, còn lại toàn chém gió muốn ăn cắp của ng khác, thế nhưng đời ko bao giờ giúp thằng chỉ muốn ăn cắp.
Bác còn tuyển không ah? :)

mình không tuyển đệ , không giúp không gì cả, cũng không lấy không gì cả , mình rất sòng phẳng thuận mua vừa bán, newbie muốn kiếm vài chục đồng vài trăm làm vốn thì pm mình, còn bạn nào không muốn mất gì cả hoặc tìm sư phụ thì né mình ra nhé .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week