Ask Đang tranh chấp bản quyền với thằng Pops World Wide (CHSA)

Thằng chó này nó là chúa mất dạy rùi, ngày trước mình cũng dính 1 cái bản quyền của nó, dính bản quyền hình ảnh, mà cái video đó mình cắt từ chương trình của đài bình dương xuống mới cay chứ ( chắc chắn ko thể của nó được vì ko phải nhạc mà là thời sự ) . Kháng nghị bị youtube nó cho ăn gậy luôn. Bó tay

100% sản phẩm của mình thì sợ j, làm tới luôn, giờ youtube có contact trực tiếp dễ dàng hơn xưa rồi, sợ j. Hàng copy, xào nấu thì bỏ đi nhá :)

kháng cáo đi bạn ạ , mình vừa rồi cũng kháng thành công 1 ca khó . Nhân đây trong box ai có máu mặt đứng ra lập team đi ạ , không phải để phá nhưng phải report để dằn mặt những thằng chuyên đi nhận vơ video về làm của mình

Mình cũng bị liên tục. Thậm chí lúc mình đưa lên thì không sao, mấy tháng sau nó mới cảnh báo đòi độc quyền kiếm tiền. Điểm danh mấy thằng hay nhận vơ: BHMedia, POPS Worldwide, CC_Compass

Hiện hiện còn hơn chục cái dính của BHMedia với POPs, kháng lần 1 nó từ chối ngay không cần suy nghĩ. Đang cân nhắc kháng lần 2 cái nào trước đây...

Mà thiệt tình là thằng POPs thì còn hiểu được nó trong làng giải trí có dính dáng. Còn cái thằng BHMedia nó làm cái quái gì mà cái gì cũng nhận bản quyền nhỉ. Kháng hoài mà sao nó vẫn còn hợp đồng với YT là sao không hiểu :confused:

Ai biết địa chỉ nó nằm ở đâu ko ?. Lên thẳng công ty nó cho nhanh, kháng làm đíu gì, cùng lắm làm đơn kiện chết cụ nó đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back