phongdatgl

Junior
Reactions
30
MR
0.001
Nói thiệt mình cũng chẳng phải dân MMO nhưng buồn buồn nghịch tý.
Bữa trước có sài cái tool của namit, mặc dù NIS không cho chạy nhưng tin tưởng nên tắt NIS.
Mới đây mới bị hack account gmail, yahoo,...(Chuyện này xảy ra tất cả 2 lần rồi nhé) nhưng may mắn là mình đã lấy lại được, kiểm tra thì thấy tất cả các account đều chuyển email về: [email protected]. Google thì thấy con dog đó trong forum này. Mà trước giờ mình chỉ có sài tool autobuxhost của namit nên nghi ngờ.
Không phải thì bỏ qua cho, mình noí lên đây để anh em biết vậy thôi.
Xin hết !
Bonus: http://virusscan.jotti.org/en/scanresult/38600ad337d66cb473881ce048b3b57f31b14567

PS: vì không post được vào kia nên đành vào đây

Chào bạn,

Mình đã reply vấn đề của bạn và chờ bạn trả lời nhưng không thấy, mình cũng không biết có topic này tồn tại đến khi OnlyC báo với mình. Mình xin lại Quote bên này dể mọi người tiện theo dõi

Đầu tiên mình move bài của bạn vào đây vì trong cái link scan của bạn là scan AutoBuxhost

Thứ 2, virus không chỉ lây qua các software, nó có thể nhiễm vào máy của bạn khi click vào 1 đường link nào đó

Cuối cùng, nếu không tin thì mình có thể teamview, dịch ngược mã nguồn của file bạn mang scan và show toàn bộ hoạt động của ứng dụng cho bạn xem (vì nếu mình mang source của mình cho bạn xem bạn sẽ nói mình đã xóa sau đó mới gửi cho bạn). Nếu đồng ý thì pm yahoo dưới chữ ký mình (có thể nhờ thêm 1 người hiểu biết về lập trình mà bạn tin tưởng nếu bạn không thể đọc hiểu code). Và sau đó mình yêu cầu bạn post comment đính chính để không ảnh hưởng đến uy tín của mình trên forum

Chờ chủ thớt vào thảo luận :(

Upvote 0
:m122: pro code tool reg LR đây mà

Upvote 0
không chắc chủ thớt chỉ dùng tool namit. NIS thì đã là cái j :m021:
cũng chưa thấy ai report bị mất mát gmail như bạn bằng tool namit

Upvote 0
không chắc chủ thớt chỉ dùng tool namit. NIS thì đã là cái j :m021:
cũng chưa thấy ai report bị mất mát gmail như bạn bằng tool namit

Vấn đề này cũng đơn giản thôi, chỉ cần record lại quá trình hoạt động của tool là thấy ngay mà :m131:

Upvote 0
Vấn đề này cũng đơn giản thôi, chỉ cần record lại quá trình hoạt động của tool là thấy ngay mà :m131:

phần mềm viết bằng C++ hả hay java...

Upvote 0
Ơ, Mít à =)) =))
;))
Chủ thread suy nghĩ cẩn thận chưa vậy?

---------- Post added at 07:36 AM ---------- Previous post was at 07:35 AM ----------

Phán lung tung hại chết con người ta!

Upvote 0
Bạn chủ thớt viết bài đặt tiêu đề Report, bài viết lại ám chỉ mình nhưng lại không liên lạc với mình để làm sáng tỏ là sao nhỉ :m020:

Upvote 0
Bạn chủ thớt viết bài đặt tiêu đề Report, bài viết lại ám chỉ mình nhưng lại không liên lạc với mình để làm sáng tỏ là sao nhỉ :m020:
vui phết nhĩ :m121:

Upvote 0
namit

Nói thiệt mình cũng chẳng phải dân MMO nhưng buồn buồn nghịch tý.
Bữa trước có sài cái tool của namit, mặc dù NIS không cho chạy nhưng tin tưởng nên tắt NIS.
Mới đây mới bị hack account gmail, yahoo,...(Chuyện này xảy ra tất cả 2 lần rồi nhé) nhưng may mắn là mình đã lấy lại được, kiểm tra thì thấy tất cả các account đều chuyển email về: [email protected]. Google thì thấy con dog đó trong forum này. Mà trước giờ mình chỉ có sài tool autobuxhost của namit nên nghi ngờ.
Không phải thì bỏ qua cho, mình noí lên đây để anh em biết vậy thôi.
Xin hết !
Bonus: http://virusscan.jotti.org/en/scanresult/38600ad337d66cb473881ce048b3b57f31b14567

PS: vì không post được vào kia nên đành vào đây

:)).lại spam.
Chổ nào cũng có dog và có người cậu hà.
namit ko bao giờ làm mấy cái chuyện đó đâu.ông ta bán hàng trăm người.
sao chỉ có 1 mình cậu kêu thế.:)).Nếu chơi thế thì ít nhất phải 10/100 người kêu.
ông namit tán chị gái của ông này hà.:)).

Upvote 0
Mình cũng đang xài Tools của Namit, Tools rất tốt và mình hoàn toàn tin tưởng Namit dù chỉ mới biết thôi. Lý do đơn giản:

1. Viết ra được Tools chạy tốt phục vụ cho nhu cầu của biết bao con người thì quả thật rất giỏi và rất thông minh, nếu Tools không chạy tốt thì bạn đã không download về sử dụng.
2. Người thông minh giỏi giang thì ko bao giờ làm chuyện nhỏ để mất chuyện lớn :).
3. Nếu chưa hiểu thì đọc lại từ điều 1 :D.

Thân!

Upvote 0
dangcongsan là đang cõng sắn hoặc đang cong sẵn đó các bợm:binhsua26:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter